hoanhuy_262

Bởi vì theo như tổng kết của Tin nhanh chứng khoán, tuần qua số công ty chứng khoán nhận định đúng vô cùng ít, còn phần lớn là nhận định chung chung hay sai.

Tuần tới bạn sẽ trông đợi vào gì ? Sự cao thủ của mình hay sự may mắn ?

----------------------------------

Đối với các Dự, với một tuần có nhiều diễn biến bất ngờ như tuần giao dịch này thì trật đương nhiên nhiều hơn trúng.

MSBS và VCSC là 2 Dự trật nhiều nhất khi cùng có 3 phiên trật. KIS và BSC đứng sau vì cùng trật 2 phiên. Còn lại, BVSC, IVS, VDSC, FPTS, SHS và MSB là những Dự trật 1 phiên.

Trong khi đó, VCSC, BSC và MSBS là 3 Dự trúng nhiều nhất với chỉ 2 phiên. Còn lại số Dự trúng 1 phiên có thêm SHS, KIS và MBKE.

Còn lại “còi vàng” đã được SSI độc chiếm khi có cả 5 phiên nhận định trung lập. Áp sát với 4 phiên trung lập có BVSC, FPTS, IVS, MBS, MBKE.

sevenlove_8k

Mời cả nhà xem bản tin chi tiết tại đây :

http://tinnhanhchungkhoan.vn/nhan-d...du-nhan-dinh-chung-khoan-tuan-qua-125185.html

Thế nên những bác nào khoe đoán trúng đường đi của thị trường thật khó tin!!!

Và nếu ta có đoán trật thì cũng không có gì mà phải xấu hổ cả .

--- Gộp bài viết, 05/07/2015 lúc 10:58, Bài cũ: 05/07/2015 lúc 10:57 ---

ui bác ơi họ học hành đủ thứ, lại chỉ có mỗi một việc là nghiên cứu phân tích dự đoán, mà bác lại bảo vứt hết thì có chủ quan quá không ?

haihong0403

Hì, bác yên tâm CII sẽ không tăng bốc đầu ngay thứ hai này đâu . Nếu các anh nhớn kê lệnh mua giá thấp khủng thì cứ cao hơn mà mua . Nếu các anh ấy không kê lệnh mua khủng giá thấp thì đỏ cũng có .

Mà mua CII để lướt sóng khó lắm đó bác .

--- Gộp bài viết, 05/07/2015 lúc 11:14, Bài cũ: 05/07/2015 lúc 11:13 ---

Vâng em cũng nghĩ mình may mắn thôi .

Nhưng không thể trông chờ vào may mắn mãi được nhỉ ?

Bá cáo cụ là cái "chính mình" của em trong tuàn vừa rồi hoàn toàn là cảm giác! chả TA với FA gì cả!

Các chủ đề có liên quan khác