nhokkute_1612

Mình mới nghỉ ở công ty, chắc giờ họ đang tuyển người.

Ai có nhu cầu Phần mềm mình nhé

Bên họ là Cty TM có ít nghề vụ nhập khẩu.

Yêu cầu: chỉ cần TN trung cấp nhưng p có KN 1 năm làm KTTH, có làm về nhập khẩu thì tốt.

Lương: 3trieu/tháng , k co phụ cấp

Ở đó thời (gian) gian rất thoải mái và công chuyện rất nhàn nhã

AI có thì Phần mềm nhé, mình k tiện nói được công ty trên này

chào bạn mình đang thát nghề đây, mình mới xin nghỉ chuyện được mấy hôm nay, không đi làm ở nhà bùn quá, bạn có thể cho số điện thoại hay nick ko

Ponnie_Jinnie

Nguyên văn bởi ngocthegian

Mình mới nghỉ ở công ty, chắc giờ họ đang tuyển người.

Ai có nhu cầu Phần mềm mình nhé

Bên họ là Cty TM có ít nghề vụ nhập khẩu.

Yêu cầu: chỉ cần TN trung cấp nhưng p có KN 1 năm làm KTTH, có làm về nhập khẩu thì tốt.

Lương: 3trieu/tháng , k co phụ cấp

Ở đó thời (gian) gian rất thoải mái và công chuyện rất nhàn nhã

AI có thì Phần mềm nhé, mình k tiện nói được công ty trên này

có cầm chứng từ về nhà làm tối, làm thứ bảy chủ nhật được không. mình có vài người cả vừa làm kế toán xuất nhập khẩu, cả tổng hợp nữa, nhưng làm thêm thui

Chị ơi! ở đó có tuyển nam hay nữ vậy. Nếu tuyển nam thì chị cho em địa chỉ liên lạc nha. SDT em là: 01649657873. Thanks

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Tính toán thiết kế cải tiến dây chuyền tuyển quặng Apatit ở công ty Apatit Việt Nam Kiến trúc, xây dựng 2
T Vietcombank Đề thi tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng và Kế Toán Việc làm 0
T Tổ chức công tác kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Xí nghiệp Sàng tuyển và cảng – Công ty than Uông Bí Tài liệu chưa phân loại 0
P Kế toán nhập xuất và bảo quản nguyên vật liệu ở công ty tuyển than Cửa Ông Luận văn Kinh tế 0
A Tại điều 2, điểm b về Quy chế thi tuyển và cấp chứng chỉ kiểm toán viên và chứng chỉ hành nghề kế to Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Tập đoàn First Alliances tuyển kế toán trưởng với mức lương cao $2000 - $ 3000 Việc làm 1
N Kế toán thành phẩm, tiêu thụ thành phẩm và xác định kết quả tiêu thụ thành phẩm tại Xí nghiệp Sàng Tuyển và Cảng thuộc Công ty than Uông Bí - Quảng Ninh Tài liệu chưa phân loại 0
T Tuyển kế toán học việc . Vừa học vừa làm thực tế Việc làm 0
N Tuyển kế toán - Cộng tác viên kế toán - Đào tạo kế toán ngắn Việc làm 0
N đại học thương mại tuyển sinh liên thông từ trung cấp lên đại học nghành kế toán Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác