keomut_abu

Mọi người cho em hỏi, Công ty e mới thành lập, những nhân viên hiện tại chỉ ký hợp đồng thử chuyện 3 tháng. Thế e có phải đi đăng ký thang lương, BHXH gì đó ko? Bạn em bảo vẫn phải đi đăng ký cho GĐ. Mọi người cho ý kiến nhé! Giúp em nhé! Thank tất cả người!

viet_nga

Đăng ký thang bảng lương, BHXH, BHYT, BHTN cho công nhân viên đầy đủ bạn nhé. Phải bảo đảm, bảo vệ các quyền lợi cho công nhân viên đầy đủ, Nói Giám đốc trả lương càng cao càng tốt cho công nhân viên nữa bạn nhé.

Akono

Công ty mình ở quận 2, mình đi đăng ký thang lương bảng lương ở đâu?Mình cần nộp những gì

Mình mới làm nên chưa biết, nhờ các bạn giúp đỡ.

TRong bảng thang lương mình thấy có chia ra nhiều bậc quá, những đó tình thế nào?mình là kế toán thì là bậc mấy?

Công ty mìng làm về cừ, và cọc bê tông thì lấy thang lương nào là hợp lý?

lemintree_vn

Nguyên văn bởi ThaoNguyen74

Đăng ký thang bảng lương, BHXH, BHYT, BHTN cho công nhân viên đầy đủ bạn nhé. Phải bảo đảm, bảo vệ các quyền lợi cho công nhân viên đầy đủ, Nói Giám đốc trả lương càng cao càng tốt cho công nhân viên nữa bạn nhé.

Nhưng mà cty mình mới thành lập, những nhân viên bây giờ chỉ là thử chuyện thôi, sao mà ký hđ lao động luôn được mà phải đóng BH?

Khoa_Rus

Nguyên văn bởi dothianna89

Nhưng mà cty mình mới thành lập, những nhân viên bây giờ chỉ là thử chuyện thôi, sao mà ký hđ lao động luôn được mà phải đóng BH?

Bạn vẫn ký HĐLĐ thử chuyện và ghi rõ thời (gian) gian thử chuyện là được, còn chuyện đóng Bảo hiểm thì với HĐLĐ trên 3 tháng mới phải đóng.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
S vấn đề chung về kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại các doanh nghiệp sản xuất Luận văn Kinh tế 0
G Một sô vấn đề tồn tại trong kế toán tiền lương – các khoản trích theo lương và các biện pháp khắc phục Luận văn Kinh tế 0
T vấn đề lý luận cơ bản về hạch toán lao động và tiền lương trong các doanh nghiệp nói chung và trong các doanh nghiệp xây lắp nói riêng Luận văn Kinh tế 0
C vấn đề về công tác quản lý và sử dụng tiền lương tại Công ty quản lý và sửa chữa đường bộ Vĩnh Phúc Luận văn Kinh tế 0
M Khảo sát một số vấn đề về thực trạng công tác tổ chức tiền lương tại Công ty TNHH Điện Stanley Luận văn Kinh tế 0
F Hồ Chí Minh với vấn đề đoàn kết lương giáo trong cuộc kháng chiến chống thực dân Pháp 1945-1954 Lịch sử Việt Nam 0
D vấn đề về quản lý lao động tiền lương ở Công ty cổ phần dịch vụ vận tải Kế toán & Kiểm toán 0
H [Free] Một số vấn đề về công tác tổ chức và quản lý tiền lương ở Công ty Sông Đà 11 Luận văn Kinh tế 0
B [Free] Vấn đề tiền lương trong các doanh nghiệp nhà nước ở việt nam hiện nay Tài liệu chưa phân loại 0
L Một số vấn đề về quản lý lao động tiền lương ở Công ty cổ phần dịch vụ vận tải Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác