buff_archangel

Có pro nào biết cách remove trả toàn IDM mà sau khi remove có thể cài được IDM với phiên bản dùng thử mà không bị block không ??? Xin các pro chỉ giáo ???

Mình vừa làm như thế này nhưng không được
Gỡ bỏ IDM bằng Your Unin-staller! sau đó vào regedit ( Ctrl + F ) tìm và xóa hết các khóa có tên IDM và Internet Download Manager . tiếp tục dùng CCleaner quét rác và xóa các khóa regedit bị lỗi rồi khởi động lại máy => cài bản dùng thử nhưng vẫn bị block !

Lưu ý :

- Đây là vấn đề mà mình chưa từng thấy ai làm được nên các pro hãy đọc kĩ bài của mình rồi hãy post bài nhé.

- Không chỉ dẫn Cr-ack

Thank các pro rất nhiều !

bạn cứ cài đè lên .rồi Cr-ack bằng tay cho IDM là xong.cần gì xoá.

crcak= tay đây .dùng cho 5.18 và 5.19 nhé.(cái này là mình trích từ bài của 1 tv khác trong v-z):

mở file host trong đường dẫn này = notepad nhé:

C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts

.rồi cop đoạn mã này vào:

Code: 207.44.199.159 registeridm.com
207.44.199.16 registeridm.com
127.0.0.1 internetdownloadmanager.com
127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com rồi đk= 1 trong các key sau đây.đk với mail và tên bất kỳ:

JATBV-A1J5C-L1K5Y-ZKPBV

K55AH-9YES5-ACWRM-JBJ20

0XRPQ-LI940-JQN4R-VSS59

QMPGJ-IOK5F-5GS0W-VYF0C

xong rồi đấy.chúc bạn thành công!!!

Admon

hôm bữa máy của đứa em cũng bị.ko biết vọc thế nào mà lại được.chỉ nhớ là vọc Cr-ack,patch,sau đó copy file IDM.exe Cr-ack đè lên file trong program files....tự nhiên lại được. bạn thử xem nhé.

sweet_candy_108

Đơn giản thôi bạn ah. sau khi bạn remove trả toàn bạn dùng 1 file. reg để xóa key vừa active trước.
Code: Sau đó bạn cài lại IDM là ok thôi bạn ah

Nhớ là sau khi remove bạn khởi đọng lại máy xóa tất cả file liên quan tới IDM.

Boom Xinh bạn cứ cài đè lên .rồi Cr-ack bằng tay cho IDM là xong.cần gì xoá.

crcak= tay đây .dùng cho 5.18 và 5.19 nhé.(cái này là mình trích từ bài của 1 tv khác trong v-z):

mở file host trong đường dẫn này = notepad nhé:

.rồi cop đoạn mã này vào:

Code: 207.44.199.159 registeridm.com
207.44.199.16 registeridm.com
127.0.0.1 internetdownloadmanager.com
127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com rồi đk= 1 trong các key sau đây.đk với mail và tên bất kỳ:

xong rồi đấy.chúc bạn thành công!!! hero_2812 hôm bữa máy của đứa em cũng bị.ko biết vọc thế nào mà lại được.chỉ nhớ là vọc Cr-ack,patch,sau đó copy file IDM.exe Cr-ack đè lên file trong program files....tự nhiên lại được. bạn thử xem nhé.
h0angdi3p dùng c IDm silent intall đi bạn cài vào chay ngon hok bl đâu các bạn chẳng thèm đọc bài của em nên em không có bình luận gì ...

vinhhi Đơn giản thôi bạn ah. sau khi bạn remove trả toàn bạn dùng 1 file. reg để xóa key vừa active trước.
Code: Sau đó bạn cài lại IDM là ok thôi bạn ah

Nhớ là sau khi remove bạn khởi đọng lại máy xóa tất cả file liên quan tới IDM. Không thể được bạn ạ ! Có pro nào có ý kiến khác không ??? Đây là 1 vấn đề khó , mong các bạn đưa ra những phương án có giá trị thảo luận . Ở đây không nói đến chuyện Cr-ack vì hiện nay có rất nhiều cách Cr-ack thành công => không đề cập đến nữa ! Mong các bạn để ý cho ...

sax vậy muốn sao ! cài lai windows thì hết thôi ! không rack không dung bản mới vậy thì IC của bạn có vấn đề ! nên hấp lại,Đập Đá,hay thay mới

kyniem_2008

ngoc_hieu8 sax vậy muốn sao ! cài lai windows thì hết thôi ! không rack không dung bản mới vậy thì IC của bạn có vấn đề ! nên hấp lại,Đập Đá,hay thay mới Trả lời được thì trả lời chứ sao bác lại nói zj !?!?!

Regedit/.....machine/ software / internet download manager : bạn xóa mấy cái key đó trừ default mình vẫn làm được mà

ba3 các bạn chẳng thèm đọc bài của em nên em không có bình luận gì ...

Không thể được bạn ạ ! Có pro nào có ý kiến khác không ??? Đây là 1 vấn đề khó , mong các bạn đưa ra những phương án có giá trị thảo luận . Ở đây không nói đến chuyện Cr-ack vì hiện nay có rất nhiều cách Cr-ack thành công => không đề cập đến nữa ! Mong các bạn để ý cho ... TUI nghĩ bác dùng thèn Your uninstall vẫn hok ổn đâu !!!

Thèn này tui vừa thử và nó cũng để sót khá nhiều !!!

Bác tìm kĩ các mục sau : ( còn sót j liên wan đến IDM là xóa hết ) -> thủ công thui !!!

Xóa các key đăng kí trong registry ( bác vừa làm )!

C:\windows\install ( thèn ni khá wan trọng đây )

C:\program files \ IDM ...

C:\user\adminitrator\aplication data\ ... ( cái này thì bác lục thật kĩ )

Xóa tất kả những j liên wan đến IDM

Good luck !!!

mapbe9x

Bạn tải file regkey.reg về click vào nó để chèn key đó vào máy để xóa key 30 ngày mà IDM chèn vào máy.Sau đó bạn tải bản Silent về cài đè lên bản cũ đó k cần gỡ bỏ bản cũ đó đi đâu.

Mình dùng kiểu này lâu oy.Chẳng làm sao cả.Tha hồ sài....hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaa a Good Luck 4 You!!!!!!!!!!!1

Các chủ đề có liên quan khác