Mấy bro cho em hỏi em mới cài lại windows lúc trước em dùng windows 7 32bit giờ em chuyển qua dùng 64bit vậy khi cài các phần mềm hỗ trợ HĐH như C++ hay DX em nên cài cả 32bit và 64bit luôn hay chỉ cần cài 64bit thôi ạ. Em cám ơn trước ạ.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Vai trò của vốn ODA với quá trình phát triển kinh tế của Việt Nam. Những vấn đề đặt ra để đảm bảo vốn ODA cho phát triển kinh tế thời kỳ 2006 - 2010 Luận văn Kinh tế 0
P Đánh giá công cụ marketing cho dịch vụ tư vấn du học ở Hà Nội Luận văn Luật 1
T Hoàn thiện quy trình kiểm toán chu trình mua hàng và thanh toán trong kiểm toán Báo cáo tài chính do công ty kiểm toán và tư vấn tài chính (ACCA) thực hiện Luận văn Kinh tế 0
Y Cần tư vấn: Chuyển đổi từ cáp đồng sang cáp quang miễn phí InterNet 4
R Cần ae tư vấn nâng cấp laptop Hỏi đáp Tin học 3
B [Xin tư vấn] Nên dùng cáp quang của Viettel, VNPT hay FPT ạ ? InterNet 0
D Help vấn đề Về Excel :( Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 1
M Hoàn thiện kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Tài liệu chưa phân loại 0
A Hoàn thiện kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm xây lắp tại Công ty CP tư vấn xây dựng Bình Minh Tài liệu chưa phân loại 0
S NHỮNG VẤN ĐỀ CHUNG VỀ KẾ TOÁN TẬP HỢP CHI PHÍ SẢN XUẤT VÀ TÍNH GIÁ THÀNH SẢN XUẤT TRONG DOANH NGHIỆP VẬN TẢI Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác