Huw

Bạn nào biết trang web nào nói về thông tin hiện nay có bao nhiêu doanh nghề thực phẩm ở VN, bao nhiêu đạt HACCP, bao nhiêu đạt ISO 9001 và cả hai thì chỉ mình nha, còn nếu vừa có thông tin rồi thì cho mình biết nguồn luôn. Thanks!

Basilio

Bạn vào đây xem nhé,chúc vui:

(2 trang)

(2 trang)

Bạn cũng có thể tìm thêm ở đây :

(nhấn vào menu Danh sách khách hàng ,chọn tiêu chuẩn muốn tìm).

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P Sự ra đời của ISO và thực trạng về quản lý chất lượng trong các doanh nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
B Tổng quan về công ty CP bia thanh 37 hóa và tình hình áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn iso 9001: 2000 Luận văn Kinh tế 2
G nhờ pro giúp đở về file *.ISO và tool ghi file ISO! Thủ thuật tin học 5
M Em hỏi về file ISO và UltraISO Thủ thuật tin học 2
D BỘ TIÊU CHUẨN ISO 22000 VỀ HỆ THỐNG QUẢN LÝ AN TOÀN THỰC PHẨM Y dược 0
G vấn đề về việc chuyển đổi hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9000 phiên bản 1994 sang phiên bản 2000 tại Công ty Điện cơ Thống nhất Luận văn Kinh tế 0
F Khắc phục các rào cản khi áp dụng ISO 9001:2008 vào quản lí hành chính nhà nước về Dân số – Kế hoạch Kinh tế quốc tế 0
K Đánh giá hạn chế về mặt công nghệ, hoạt động quản lý nhà nước theo bộ tiêu chuẩn TCVN ISO 9001 Văn hóa, Xã hội 0
K Xin giúp mình về file iso với Thủ thuật tin học 8
B THỰC TRẠNG VỀ VIỆC XÂY DỰNG HỆ THỐNG QUẢN TRỊ CHẤT LƯỢNG THEO TIÊU CHUẨN ISO 9001-2008 TẠI CÁC DOANH NGHIỆP XĂNG DẦU TRÊN ĐỊA BÀN TP Hà Nội Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác