Hiện theo mình biết hiện Việt Nam mới chỉ xuất khẩu rượu vang qua các nước khác thôi còn lại thì không có loại rượu nào khác bạn ạ. Ý tưởng xuất khẩu rượu của bạn khá là hay nhưng hiện rượu của việt Nam rất khó vì mẫu mã không đẹp và rượu của ta lại chưa có tiếng tăm gì nên rất khó

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Hoàn thiện chính sách thuế nhập khẩu góp phần phát triển kinh tế Lào để làm thạc sỹ của mình trong khoá học tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D tại sao quốc tế bỏ loại ý kiến trên báo cáo kiểm toán thuộc dạng " tùy thuộc vào" mà Việt Nam mình v Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
Q Thái độ cùa anh chị như thế nào trước hiện tượng một số cô gái trẻ Việt Nam tự khoe thân thể mình tr Văn học 0
B “Qua ca dao, người bình dân Việt Nam đã thể hiện được những tình cảm thiết tha và cao quý của mình”. Văn học 0
E Các bác ởi cho mình hỏi sinh viên làm thẻ visa debit xài ở việt nam có thuận tiện không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
H Cho mình hỏi việc điều hành tỷ giá tại Việt Nam theo xu hướng nào từ năm 1990 đến nay? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
H Mình có thắc mắc không nhỏ về Sony VaiO do công ty Sony Việt nam phân phối ??? Hỏi đáp Tin học 5
H Mình đang tìm tài liệu doanh nghiệp thực hiện social media marketing tại việt nam mà mãi ko thấy, có Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
H Cho mình danh sách các nhà hàng mới có ở Việt Nam với ! Ẩm thực 3
C Phân tích những điều kiện để giai cấp công nhân Việt Nam làm tròn sứ mệnh lịch sử của mình đối với cách mạng Tài liệu chưa phân loại 2

Các chủ đề có liên quan khác