Corbett

ghi nhận bác này về sự nhận định, khi nào đến ngưỡng phiền bạn Phần mềm cho mình cái nhé vote bạn 5* cho sự chính xác trong nhận định thị trường

trieuhooang

bác múp này nhận định như vậy chắc là vừa biết tin trước rồi, tiếc là em theo bác nên cuối phiên lại mua tiếp. không biết tuần sau thế nào đây

Cadarn

Dừng có làm chim lợn dọa người khác sau 2 ngày nghỉ cuối tuần tâm lý nhà đầu tư sẽ đi vào ổn định. Đầu phiên thứ 2 là thời cơ tốt để mua vào.

Giles

những bác bị kẹp tuy đau nhưng cung k nên oán than bác MuupMiip chi đưa ra phán đoán của bác ấy mà thôi ..như thế cũng vừa là quá tốt rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Sự lãnh đạo đúng đắn của Đảng là nhân tố hàng đầu quyết định thắng lợi của sự nghiệp cách mạng Môn đại cương 0
G Hướng dẫn cách vệ sinh laptop tại nhà đúng cách Hỏi đáp về thiết bị di động 0
L Bình luận câu nói: Tôi làm vì đồng lương tôi được nhận. Tôi làm đúng bổn phận. Đó là việc làm bình thường Luận văn Kinh tế 0
T Đánh giá đúng con người khâu quan trọng đầu tiên của công tác cán bộ Luận văn Kinh tế 0
L Đánh giá đúng tình hình, kế thừa truyền thống, từng bước khắc phục khó khăn để ổn định sản xuất và tiếp tục phát triển Luận văn Kinh tế 0
D 680 câu hỏi trắc nghiệm đúng sai quản trị học full 8 chương (có đáp án v5) Quản trị học 0
T Bộ đề câu hỏi đúng sai kiểm toán tài chình + đáp án Kế toán & Kiểm toán 3
T Bộ câu hỏi trắc nghiệm ôn tập và đúng sai giải thích môn lý thuyết kiểm toán (có đáp án) Kế toán & Kiểm toán 0
D Thảo luận Buộc tiếp tục thực hiện đúng hợp đồng, Phạt vi phạm hợp đồng, Sự kiện bất khả kháng Luận văn Luật 0
D biện pháp luyện đọc đúng cho học sinh lớp 1 trong các tiết tập đọc Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác