Johnnie

Trong forum vừa có bạn key và Cr-ack em này rồi ,nhưng đấy là phần của họ . nhưng chúng ta mãi đi dùng chùa của người khác hay sao ! Hôm nay tui hướng dẫn các bạn tự tay tìm serial của em này.Nếu các bạn tự tay tìm nó thì thấy hứng thú biết bao . và trong forrum vừa có người Phần mềm cho tớ xin chỉ dẫn Cr-ack thằng này , tiện đây share cho anh em luôn

Chúc các bạn vui vẻ !!

hình 1:

hình 2

hình 3:

link Tool :

link Tut :

Tiện đây tớ cũng vừa xây dựng xong Cr-ack :

togepi_151

Trích:

qazcderfv

Mediafiles hum nài hok down dc

Bạn down tại đây nhé

Trích:

me_o

cách tìm key cũng hay, nhưng chỉ mỗi post hình, cóc hiểu gì cả

tvl_87_boy

xai duoc chet lien minh Cr-ack xong xai duoc nhung reset lai xai het duoc bao loi.vay ma key cai noi gi khong bit

Patamon

một bài viết rất hay & có giá trị ! Thank loverCr-ack nhiều heng !
to BQT : xin lỗi hero bất thấy nút thank đâu cả MOD à! hay tại mắt hero kém rồi nhỉ !nhờ MOD check lại & cho hero nhấn thank bài này 10 lần nha

Christy

Trích:

heroMG

một bài viết rất hay & có giá trị ! Thank loverCr-ack nhiều heng !

to BQT : xin lỗi hero bất thấy nút thank đâu cả MOD à! hay tại mắt hero kém rồi nhỉ !nhờ MOD check lại & cho hero nhấn thank bài này 10 lần nha

Cậu nì giởn vui thiệt ,vậy cái nút Thank đầu tiên từ bên phải tính vào dùng làm cái quái gì hả?

conbocon

Chương trình odbg110 chẳng tương tự trong file chỉ dẫn tý nào, mình mò mẫm mãi vẫn không ra, còn cái Cr-ack bạn làm mình chạy thử thì không vào được mtd luôn.

LoveCr-ack ơi, bạn Cr-ack dùm bản CfosSpeed 4.50.1458 với chứ bản Cr-ack 4.x.x của bản trên trang down-Cr-ack-serial.com của bạn mình patch bất được

Ghazanfar

sao em lạc việt 2009 lại bất dùng được chức năng phát âm??? bất hiểu sao nữa??

Culbart

loveCr-ack thật là thông minh.mình rất khâm phục bạn đấy.bạn học CNTT ah.bấm nút Thank thì ít quá nên mình viết lời Thank cho lịch sự

Burkhart

cái Cr-ack của bạn bất chạy được trong vista.Chạy Cr-ack xong là bất chạy được lạc việt nữa.

đúng rùi đó

Penn

mình dùng windows 7 cũng vậy. Cr-ack xong là khỏi dùng lun,dùng thử cũng hết được .khởi động lên nó báo thế này

bác nào zô chỉ dẫn lại đi

Các chủ đề có liên quan khác