Muir

các cao thủ giúp em tí đi, em đang cần nhưng lại bất muốn cài lại bản lacviet 2002

Yeung

có Cr-ack rùi. sẵn đây đưa các bạn cái link down tốc độ cực nhanh cho dễ xài

Chan

ko biết tại sao dùng Cr-ack dbg không được ! Sau 1 lúc mày mò tớ có 1 cách hay hơn ~! Thay vì dùng db gì đó thì bạn nên dùng winhex để lấy serial ! bảo đảm rất good ! xài trên tất cả win!

aloha_296

Trích:

manhphat007

mình dùng windows 7 cũng vậy. Cr-ack xong là khỏi dùng lun,dùng thử cũng hết được .khởi động lên nó báo thế này

bác nào zô chỉ dẫn lại đi

Kiểu này là tại bạn chơi tham quá ! đẩy time lên quá cao ! lúc quay lại thì bị té thế đó

bestking13

sao thử Cr-ack của loveCr-ack bất được ? test của mình nè : B13B-2CD0-2110-965D !

kiếm Cr-ack zùm nha

Jeffrey

Trích:

loveCr-ack

Trong forum vừa có bạn key và Cr-ack em này rồi ,nhưng đấy là phần của họ . nhưng chúng ta mãi đi dùng chùa của người khác hay sao ! Hôm nay tui hướng dẫn các bạn tự tay tìm serial của em này.Nếu các bạn tự tay tìm nó thì thấy hứng thú biết bao . và trong forrum vừa có người Phần mềm cho tớ xin chỉ dẫn Cr-ack thằng này , tiện đây share cho anh em luôn

Chúc các bạn vui vẻ !!

hình 1:

hình 2

hình 3:

link Tool :

link Tut :

Tiện đây tớ cũng vừa xây dựng xong Cr-ack :

có phải bạn là loveCr-ack trong ReAonline.netkhông?

bum_bu0n.b4dkny

Bác cho em hỏi: Trong bài Tut Bác có nhắc đến chuyện nhập đất chỉ "0040F44B" vào Tool OllyDbg. Bác chỉ em cách tìm được đất chỉ này nhé! Thank Bác nhiều!

xs_os_xxx183

Nhờ vào các hình mà bạn loveCr-ack vừa up lên mà tớ biết cách đăng kí serial cho Mtd9Eva. Vì vậy anh em nào chưa đăng kí được thì load cái này về mà đăng kí. Nhân tiện cho tui gửi lời Thank đến bạn loveCr-ack và đến tác giả vừa share cho tui file GetMTD9Key.

Link download:

Chà còn điều này nữa: khi ta load và dăng kí được bộ từ điển này thì có phải là vừa vi phạm bản quyền và ăn cắp sản phẩm (vì chỉ bỏ trước net để load về thôi mà chứ có mua đâu) của công ty Lạc Việt bất nhỉ? Nếu vậy thì ta có bị ngồi tù bất vậy? nhờ các anh chỉ bảo nhé? Vì thấy các anh đang bàn luận về chủ đề này nên đàn em cũng mạo mụi xông vào xem sao. Vả lại dàn em này thuộc hạn con nhà cùng kiệt mà, trước đâu để mua trọn bộ. hic. hic....

Các chủ đề có liên quan khác