truongxuan

bản quay trộm, không đẹp đâu các bạn ạh. Ai nóng lòng muốn xem thì down thoai, em thì down xong lại xóa đi để quyết đợi bản đẹp! Nhưng dù sao cũng phải thanks bác chủ thớt vừa có tinh thần cập nhập phim mới cho anh em!

Carver

Chủ thớt vừa ghi rõ là bản TS rồi còn gì. TS thì làm sao mà nét vs đẹp được. Mấy bạn không đọc kỹ lại còn nói người ta thế...zzz

Garrey

thaiminhcuong Mờ thật. Coi hỏng phim, del chờ HD thôi. Like cái chữ ký của bác

nofear_bmt

cái mình thắc mắc là bản TS j mà 4g vậy.mình sẽ không bjo down những bản như này vừa tốn thời (gian) gian lại chả đẹp.chủ thớt có lẽ vừa cop link down ở trang khác chứ thàng nào kéo lên đến 4G là thăng lừa tình người khác rồi

lynkxu_luvmubra

4g cơ à, nặng thế, mình toàn xem phim dưới 1g thôi nhưng chất lượng toàn 720p đấy.

các b' chăm chỉ dùng torrent mà down fjm, nhẹ mà chất lượng cao, đảm bảo thích luôn.

hoangngoctruu

akkaa cái mình thắc mắc là bản TS j mà 4g vậy.mình sẽ không bjo down những bản như này vừa tốn thời (gian) gian lại chả đẹp.chủ thớt có lẽ vừa cop link down ở trang khác chứ thàng nào kéo lên đến 4G là thăng lừa tình người khác rồi bản ts với khả năng hiện tại chưa ai làm kp2 thì 4gb là bình thường,bạn không muốn xem thì thôi đừng nói kiểu đó.mình úp cho những ai muốn xem mà không có dk đi rạp thôi,với người bls như bạn thì chắc chả cần nói thêm

friendly_pig

Mình vừa down cả buổi sáng, đến tối nay giải nén không được, báo strong pass. Vậy là công cốc.

Thử mở file rar kiểm tra, trong file part 1 có khoảng 5 file VOB, nhưng part khác thì số lượng file VOB lúc ít lúc nhiều, lúc chỉ có 1 file VOB !!! Hổng biết sao mà lần, nói chung là strong pass với chả error gì đóa. Vãi!!!

Mình cho vừa cho 1 phát Shift Del nên không có Screen shot nữa.

Các chủ đề có liên quan khác