Nyle

moitinhdaukiss Nếu sai thì nhờ MOD chuyển dùm chứ có gì đâu

---------- Bài thêm lúc 11:51 ---------- Bài trước là lúc 11:50 ----------

Đây gọi là "Gà Tồ" nè

---------- Bài thêm lúc 11:53 ---------- Bài trước là lúc 11:51 ----------

Muốn biết "Gà Tồ" là gì thì xem các comment trả lời của mình sẽ rõ

---------- Bài thêm lúc 11:58 ---------- Bài trước là lúc 11:53 ----------

Thank bạn nhiều lắm, phải công nhận mình đoán không sai, Gà Tồ vào đây comment nhiều ghê thật Close vì lập topic chỉ để tán gẫu và spam đó

namha_11a1

nguyehoang999 ai pro làm chương trình phòng thủ và tấn công web "giả lập" được...chắc vui nhỉ...

Mình không có khiếu code lắm,,ngồi tí là đi ngủ rồi..nên nếu vnzoom mà bị tấn công mình cũng potay thôi!hihii...

tấn công web thì được nhưng rút êm được mới khó...

avata chủ thớt giễ thương nhỉ....hi Nó tấn công được thì chắc chắn cũng rút được chứ bạn, thanks bạn vừa khen.

XE_XE

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ Hi vọng là đủ sức chống đỡ nếu bị tấn công. Hacker lắm người giỏi lắm nên đừng ai vì yêu KẾT diễn đàn mà quá tự cao rằng không thể bị tấn công Hacker tuy cũng đông và mạnh nhưng yếu thành viên ketnooi.com/forum ta chung sức lại thì cũng đâu kém bạn nhể?

---------- Bài thêm lúc 12:06 ---------- Bài trước là lúc 12:05 ----------

traduhi Nếu điều đó xảy ra

công tác kỹ thuật thuộc về Admin và BQT - Vì khả năng của mình không đáp ứng để giúp đỡ BQT

Mình chỉ ủng hộ tinh thần thôi ! Ủng hộ bằng tinh thần cũng tốt mà bạn

---------- Bài thêm lúc 12:08 ---------- Bài trước là lúc 12:06 ----------

aoe1991 Mình thì KẾT p.a 3, nhưng tự lượng sức mình, biết là k đủ trình. hehe.

Vậy nên, cứ p.a 1 thôi,chờ ngày ketnooi.com/forum sống trở lại (đây là trong TH bị đánh sập nhé) !!!! Bạn không nghe câu này à? Giặt đến nhà đàn bà cũng đánh, vậy tại sao bạn không ủng hộ bằng tất cả cách nhỉ? , càng ngày website tại VN bị đánh sập nhiều thật, nên cũng hơi lo cho Vnz

---------- Bài thêm lúc 12:11 ---------- Bài trước là lúc 12:08 ----------

vietnobi Close vì lập topic chỉ để tán gẫu và spam đó Cho dù có close đi nữa cũng chẳng buồn, còn Vnz có người như bạn thì thật buồn cho a/e

---------- Bài thêm lúc 12:13 ---------- Bài trước là lúc 12:11 ----------

super chicken Chẳng ai dám nói mình là vô đối hết. Nếu có thật thì trình độ như mình thì chỉ biết ngồi nhìn chờ đợi thôi Vnz mình cũng có nhiều nhân tài lắm mà, nhưng nhân tài SPAM, chém gió thì chiếm tỉ lệ cao hơn

---------- Bài thêm lúc 12:14 ---------- Bài trước là lúc 12:13 ----------

gita123 nhảm quá ae ơi khi nào bị rùi tính Gà Tồ thì về nhà ngủ cho khoẻ

playboy_102

BQT ketnooi.com/forum rất pro! Lo mấy thứ đó làm gì! Thế nào mà chẳng có cách khắc phục! Sau vài giờ là giải quyết được ngay ấy mà! Mình lại vào như bình thường! Mình tin chắc là như vậy!

Mà mod cũng rút kinh nghiệm từ các forum khác rồi nên hệ thống phòng thủ khi nào cũng được cải tiến! kekeke

bibong0205

Nói thật là bọn hacker tàu nó không biết hay không KẾT thôi

chứ trình độ của bên mình phải gọi bên nó bằng sư phụ

nói thật ai gạch thì cứ gạch

q_zzzz1992

nên đề phòng đi còn hơn. không thấy mediafire: 1 trang lưu trữ lớn như vậy còn bị tấn công nói gì đến 1 Forum nhỏ bé thế này.

hacker nào mà đọc được những từ bố láo thì nó cho phát đui luôn đó.chắng qua nó không thik tấn công thôi.chứ thik thì phát một

Markus

cangcucot113 Nói thật là bọn hacker tàu nó không biết hay không KẾT thôi

chứ trình độ của bên mình phải gọi bên nó bằng sư phụ

nói thật ai gạch thì cứ gạch ý kiến của mình cũng vậy? dân CNTT của VN cũng giỏi nhưng nói theo lý thì bên Tàu còn giỏi gấp nhiều lần VN ta

---------- Bài thêm lúc 13:33 ---------- Bài trước là lúc 13:31 ----------

hieu04 nên đề phòng đi còn hơn. không thấy mediafire: 1 trang lưu trữ lớn như vậy còn bị tấn công nói gì đến 1 Forum nhỏ bé thế này.

hacker nào mà đọc được những từ bố láo thì nó cho phát đui luôn đó.chắng qua nó không thik tấn công thôi.chứ thik thì phát một Thì bởi vậy, Vnz ngày càng phát triển, đến lúc tiến ra phía Tàu, nó tưởng giành giật tài nguyên của nó, nó tấn công là chỉ có mà ngồi nhìn luôn

messy_smart

moitinhdaukiss ý kiến của mình cũng vậy? dân CNTT của VN cũng giỏi nhưng nói theo lý thì bên Tàu còn giỏi gấp nhiều lần VN ta

---------- Bài thêm lúc 13:33 ---------- Bài trước là lúc 13:31 ----------

Thì bởi vậy, Vnz ngày càng phát triển, đến lúc tiến ra phía Tàu, nó tưởng giành giật tài nguyên của nó, nó tấn công là chỉ có mà ngồi nhìn luôn hơn nữa dân nó đông, số người giỏi là rất nhiều

mi158

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ hơn nữa dân nó đông, số người giỏi là rất nhiều Phải công nhận là quá đông nên nhân tài chắc chắn sẽ gấp nhiều lần VN

Peppi

Mình nghĩ VZ sẽ không dễ dàng bị hạ như vậy đâu. VZ cũng tương tự như Google , vừa nhiều tay Hacker nhòm ngó nhưng có làm được gì đâu.

Mà nếu có xảy ra mình sẽ lựa chọn P/a 1

Garnell

pdtg50 cũng khó mà tấn công lắm. đợi khi nào bị tấn công hẵn hay Nếu đợi tới lúc bị tấn công chắc member Vnz ngồi nhìn hết, không lẻ bạn đợi cướp vào nhà lấy sạch tài sản xong rồi biến mất mới la lên cướp...cướp hả? phải phòng thủ trước chứ bạn

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:59 ----------

phuca6_tb1102 muốn giúp nhưng hok biết gì về lập trình đành đứng ngó Không biết thì bây giờ phải tập tìm hiểu đi, biết đâu có ít cho bạn sau này

012_456

Ngox_TM Mình nghĩ VZ sẽ không dễ dàng bị hạ như vậy đâu. VZ cũng tương tự như Google , vừa nhiều tay Hacker nhòm ngó nhưng có làm được gì đâu.

Mà nếu có xảy ra mình sẽ lựa chọn P/a 1 Những dân hacker chính gốc thì chuyện tấn công 1 website nào đó cho bỏ ghét thì hoàn toàn không khó

---------- Bài thêm lúc 13:02 ---------- Bài trước là lúc 13:01 ----------

tanqueque cả 3 phuơng án Cái chữ ký của bạn vui nhỉ

tieududu_1612

moitinhdaukiss Những dân hacker chính gốc thì chuyện tấn công 1 website nào đó cho bỏ ghét thì hoàn toàn không khó
Forum nào thì mình không biết chứ VZ thì chỉ có đáng yêu chứ không có đáng ghét

Các chủ đề có liên quan khác