ngucto

Ngox_TM Forum nào thì mình không biết chứ VZ thì chỉ có đáng yêu chứ không có đáng ghét Đối với dân Việt thì không ghét, chứ bọn Tàu nó ghét lắm à nha, mình không đụng chạm nó thì nó cũng gây hấn với mình thôi

---------- Bài thêm lúc 13:15 ---------- Bài trước là lúc 13:14 ----------

th2nhth2nh trình mình thì chỉ có ngồi chờ thui,chứ mấy cái kia thì không thể, nhất là cái thứ 3,hjxhjx Góp sức được phần nào hay phần đó

Gard

Em mong rằng ketnooi.com/forum không bao giờ bị như vậy I LOVE VN-ZOOM

Vnz hơn 3 Triệu thành viên, kỷ lục là gần 40.000 người ghé thăm cùng lúc mà tốc độ còn chẳng suy giảm chút nào, điều này cho thấy không thể "hạ" VNZ bằng cách thông thường được.

P/S: Nếu như trên thì DDOS có tỉ lệ thành công rất thấp Mà khi nào bị thì hãng hay, bây giờ có chỗ mà Xì Pam Học Hỏi là được rồi!

Hang_JJ

TheBlackHacker Vnz hơn 3 Triệu thành viên, kỷ lục là gần 40.000 người ghé thăm cùng lúc mà tốc độ còn chẳng suy giảm chút nào, điều này cho thấy không thể "hạ" VNZ bằng cách thông thường được.

P/S: Nếu như trên thì DDOS có tỉ lệ thành công rất thấp Mà khi nào bị thì hãng hay, bây giờ có chỗ mà Xì Pam Học Hỏi là được rồi! thành phần hack cơ mũ đen vừa xuất hiện. thông báo anh em toàn topic

vẫn còn nhiều lỗ hổng để tấn công. không ai biết trước được đâu. có khi một số hacker đang tìm cách đó

Aditeya

phải công nhận đợt này nhiều trang web bị hacker tấn công, cả web của nhà nước luôn

Mình cũng tự biết mình không đủ sức vậy nên chỉ ủng hộ tất cả người chống lại thôi.

Các chủ đề có liên quan khác