MV_R

mình nghịch cái gì mà giờ máy tính của mình thành thế này,ai bít cách chỉnh lại như bt giúp mình với.

Tks all.

mua_dong_viet

phuong_1m8_77kg Cài lại windows hay ghost Trả lời như cậu thì cũng như không, bạn chọn theme khác cho nó nhé

hoitamkiengiang

Có sao đâu đẹp mà bạn.

Đùa tí thôi , mình có cái cách này share cho bạn được thì tốt không được đừng "trốt" mình nha
Cái này dùng cho windows XP :

Bạn click chuột phải , hiện ra hộp thoại -> bạn chọn Properties -> Tại đây ( Display Properties) bạn chon thẻ:

1/ThemesTại phần Theme bạn chọn Windows XP.

2/Destop : -> sửa lại Theme

3/Sau đó chọn thẻ Appearance:

-->Ở cửa sổ này , trong mục Windows and buttons Bạn chọn Windows XP style , còn phần Color scheme bạn chọn Default (blue) , tiếp tục ở phần Font size bạn chọn Normal ---> Rồi nhấn OK hay Apply
Chúc bạn thành công !!!

giangnam_892003

Nếu lỗi thêm bạn làm theo cách này: Chuôt phải vào Desktop>Properties>trong mục Themes bạn chọ themes Modified Theme là xong.Còn cách 2 mình thấy bạn hìnhcoi nhưđang vào chế độ safe mode thì phải

ltk_11b3

à cho mình hỏi 1 điều nữa là: mình cứ ấn ctrl thì volume nó bị mute,kiểu như hotkey ấy,làm sao để tắt nó đi bạn?

songynphan

Chủ thớt nhấn tổ hợp phi'm Alt+Shift+Print Screen la` được (lỗi đâu` tiên nha), lo~i dưới mình không biết

an_hut

yeuanhthoi à cho mình hỏi 1 điều nữa là: mình cứ ấn ctrl thì volume nó bị mute,kiểu như hotkey ấy,làm sao để tắt nó đi bạn? vậy thì...đừng bấm nó, đơn giản như đang giởn...Bzén..Bzen..Khi xưa ta pe' ta ngu, ta lấy dzây thun ta bzắn ...! Bzén bzen..! Đùa tí Thread

yeuanhthoi

mình làm được rùi nhưng nó vẫn bị như trên là sao? có cái lỗi font bự mà mấy thým kia bắt cài windows + ghost thì tội chủ thớt

Mở Display Properties ~ Appearance ~ Font Size ~ chọn Normal

Các chủ đề có liên quan khác