vietanhstyle1

2/ Việc download của các bạn cũng lũy phần vào chuyện tăng ngày dùng cho account.

kiểu này gọi là lấy mỡ nó rán nó

bebyhoneylovely

Mình lũy ý chút về cái pass unrar:

Thường ai cần đến cái này là chưa có acc vip mà bạn bắt người ta down đến 4file thì phải chờ hơn 1 tiếng (4 share giới hạn 3 file/Giờ, 10 file/Ngày ) vậy thì chờ mòn răng à bạn, mình ra quán net nên không có thời (gian) gian chờ . Một ý kiến nhỏ thôi :!

titi_to45

hoangkien151092 Mình lũy ý chút về cái pass unrar:

Thường ai cần đến cái này là chưa có acc vip mà bạn bắt người ta down đến 4file thì phải chờ hơn 1 tiếng (4 share giới hạn 3 file/Giờ, 10 file/Ngày ) vậy thì chờ mòn răng à bạn, mình ra quán net nên không có thời (gian) gian chờ . Một ý kiến nhỏ thôi :! Bạn ơi bạn không có yahoo àk. Bạn Phần mềm nhờ người đó down hộ. Mỗi người một proxy, 3 người 3 proxy, chặn làm sao được. Zùi gửi wa yahoo là xong mà. Có vài MB. Nhanh lắm.

---------- Bài thêm lúc 17:35 ---------- Bài trước là lúc 17:34 ----------

Bác Lợi ơi, sao mình down pass 4share về nối lại trong đới có mỗi 1 bài hát hui thế? Sao không thấy pass đâu nhỉ??

Gilmer

Thank Nguyễn Lợi nhé!!! bạn lắm chiêu thiệt !!! Mà vậy "con nhà nghèo" được hưởng "tốc độ"

chào các bạn!

4share phải đợi 10 phút mới dc 1 file này mình xin ngạo mạn làm video hứong dẫn download nhiều link kô cần tài khoản vip

video sẽ được công bố vào ngày mai thông cảm nhé

các bạn cứ chờ !

Aingeru

bác n_tienloi này tốt quá.thank nhiều.hiện tại chưa dùng nhưng sau này hi vong dùng được

---------- Bài thêm lúc 17:57 ---------- Bài trước là lúc 17:48 ----------

bác share ở mf đi.mà mấy cái thằng não của nó làm bằng gì mà cứ đổi pass thế để cho những người hảo tâm phải đề phòng tất cả anh em nhỉ

tuyen_vd

hoangkien151092 Mình lũy ý chút về cái pass unrar:

Thường ai cần đến cái này là chưa có acc vip mà bạn bắt người ta down đến 4file thì phải chờ hơn 1 tiếng (4 share giới hạn 3 file/Giờ, 10 file/Ngày ) vậy thì chờ mòn răng à bạn, mình ra quán net nên không có thời (gian) gian chờ . Một ý kiến nhỏ thôi :! Bạn nhờ bạn bè của bạn qua yahoo, mồi ng down 1 file rồi send cho bạn! Đơn giản thôi mà!

Tduy09 Thank Nguyễn Lợi nhé!!! bạn lắm chiêu thiệt !!! Mà vậy "con nhà nghèo" được hưởng "tốc độ" ^^. các bạn phải nhớ tới công lao của cả tập thể giúp các bạn. Mình chỉ là ng đứng lên tập hợp tất cả ng mà thôi.

canhvn88 bác n_tienloi này tốt quá.thank nhiều.hiện tại chưa dùng nhưng sau này hi vong dùng được

Nhờ bạn bè download rồi send cho!

---------- Bài thêm lúc 17:57 ---------- Bài trước là lúc 17:48 ----------

bác share ở mf đi.mà mấy cái thằng não của nó làm bằng gì mà cứ đổi pass thế để cho những người hảo tâm phải đề phòng tất cả anh em nhỉ Chịu khó nhé bạn! Nhờ bạn bè qua yahoo download rồi sènd cho!

---------- Bài thêm lúc 18:17 ---------- Bài trước là lúc 18:07 ----------

khanhcuong08 sao bây giờ cookies mình downlaod sáng nay lại không dùng được nhỉ Bạn à, không còn dùng như ngày xưa nữa đâu. bạn xem video trang 1

---------- Bài thêm lúc 18:22 ---------- Bài trước là lúc 18:17 ----------

tphg1210 bác chủ thớt cho mình xin account của tailieu.vn với nha.

Thank bác trước Mình ghi rõ trang 1. Là Phần mềm yahoo cơ mà!

Các chủ đề có liên quan khác