tuan_da

herostrong Trong diễn đàn có một số bản ghost đa cấu hình do TEAM GHOSTER làm, bảo đảm không lỗi, tùy theo nhu cầu sử dụng của mỗi người mà sử dụng các bản ghost khác nhau, mình vừa test một vài bản GHOST thấy sử dụng rất ổn định, bản thân mình cũng làm một vài bản GHOST cho cơ quan vẫn dùng rất ổn định chưa thấy lỗi gì. đúng đó.ghost nhiều bản chất lượng thật

Kort

Có cái chi quang trọng copy sang ổ khác rồi ghost lại hay cài windows cho chắc

Bạn có thể xài bản xp sp3 auto driver full soft cần thiết của bác Thanh An trên forum mình , bản thân mình xài bản này chưa hề thấy lỗi, mình vừa ghost cho rất nhiều máy Desktop, Laptop máy cơ quan , dàn net ,........ chúc bạn sớm khắc phục dc tình trạng

puppy_kimnguu06

Em thì nghĩ như thế này, bác dùng hirent boot quét virus trước đã, xong rồi KẾT thì repair lại windows nếu k muốn cài hay là cài lại luôn như tất cả người nói. chứ cài lại luôn mà chưa kịp vô windows virus nó vừa phá thì làm thế nào được.

peti_yeuhe0

Nói khang khang , không cụ thể, không hình như thế và cũng im re không phản hồi lại thì ai biết mà giúp gì cho bạn dc!

Mà mình nghĩ 90% là bạn cài lại windows rồi!

herostrong Bạn đưa đĩa windows vào để fix lại, nếu dữ liệu ổ C không quan trọng thì format rồi tiến hành cài mới nếu ngại cài mới thì dùng bản ghost đa cấu hình trong diễn đàn để sử dụng nhé. Cách bác này được nè, cái lỗi này thực sự ít người bị =="

bạn quét virut một lần thử, rồi FIX lỗi bằng đĩa win. Nếu không dc bạn ghost lại ( cái này thuận tiện nhanh nhât) bạn kĩ 1 chút thì fomart mất ổ đĩa ( coi giữ liệu nào quan trọng thì giữ lại ) rùi cài lại cái windows
CHỊU KHÓ CÀI LẠI MỚI DC

---------- Bài thêm lúc 11:06 ---------- Bài trước là lúc 11:05 ----------

BẠN NÀO CÓ LINK DOWLOAD "G-force - Siêu điệp viên chuột" THÌ GIÚP MÌNH VỚI

hoane35

Nhiều khả năng nhiễm Vius nặng nên bị vậy, tốt nhất sao lưu dữ liệu rồi cài lại H.Đ.H

cyruskute

Bị lổi vào Safe Mode không được

Báo: "Windows Explorer has Stopped Working"

và: "Windows Explorer is Restarting"

Mình search google làm theo nhưng pó tay

Nhờ cao thủ tư vấn.Tks!

hess_cross

Viễn_khách Bị lổi vào Safe Mode không được

Nhờ cao thủ tư vấn.Tks! Lỗi này khả năng bị xung đột phần mềm là rất cao, kiễm tra xem có phần mềm nào mới cài không? Nếu có thì gỡ ra xem còn bị lỗi này không?

magaret_d

Viễn_khách Bị lổi vào Safe Mode không được

Nhờ cao thủ tư vấn.Tks! Bị lỗi này chỉ có cách là ghost lại hay cài mới!ko sửa được!

Các chủ đề có liên quan khác