hoalanhe2005

I agree with you.

Cho mình hỏi chút này thôi, bạn kêu gọi mọi người tìm cách làm sim lỗi ok !...nhưng nếu thành công bạn có share cho những người khác không, có share cho những người mới không ?

1. Nếu bạn không share thì lập cái top này ra làm gì ?

2. Nếu bạn share Mobi sẽ fix ngay lập tức >> công bạn bỏ ra = 0, và tận hưởng được bao lâu , rồi lại quay về thời đồ đá ?

Bạn trả lời thỏa đáng, tớ sẽ nguyện góp cái sức mọn của tớ vào giúp các cậu, không được 100% thì cũng là 95% Thân!
hì. mình cũng chưa nghĩ tới chuyện đó. nhưng nếu thành công thì kể cả t cấm không cho share thì mọi người vẫn cứ share cho những người thân hay những người mà người ta tin tưởng. đó là công sức chung của mọi người nên chắc ai cũng có ý thức không share bừa bãi.

còn có trở về thời kì đồ đá hay không thì mình cũng chẳng quan trọng chuyện đó. thằng nào bóp ngẹt quá thì chuyển sang thằng khác. dùng viettel cách 2G 3G 65kb/s vẫn lướt web được. Cứ biết hôm nay cái đã. nếu cảm giác nhu cầu cần thiết quá thì kéo adsl. mình cũng là sinh viên. cũng chẳng đói ăn hơn khi mỗi tháng tốn thêm 90 100 mỗi tháng.

tungonline24gio

đừng phí công vô ích nửa... Có share thì có fix.. Mà không share thì không dc >:d< tốt hơn hết là ngồi im quan sát

Các chủ đề có liên quan khác