sundayls_02

auauau97 Thế thì nó nói thế nào thì máy là bản quyền hả bạn ? Nếu sau khi làm hết "thủ tục" của nó mà bạn vẫn vào được ketnooi.com/forum này chém gió thì là máy bạn có bản quyền, còn không thì xin mời bạn đi mua bản quyền hay kiếm cái DVD khác mà cài lại windows chứ seo !

h2o_eye

cowboy9892 Nếu sau khi làm hết "thủ tục" của nó mà bạn vẫn vào được ketnooi.com/forum này chém gió thì là máy bạn có bản quyền, còn không thì xin mời bạn đi mua bản quyền hay kiếm cái DVD khác mà cài lại windows chứ seo ! Chuẩn không cần chỉnh lun..Chém gió thần chưởng

angel_nato Bạn vào start--->run--->“%syst emroot%system32oobemsoobe.exe /a” (không có dấu “). Nếu có hộp thoại thông báo “Windows is already activated” là vừa có bản quyền,còn nó yêu cầu active là chưa có Windows SEVEN chứ không phải Windows XP chú ạ @@!

tamtinh20082003

em bó chíu với bác luôn đó, vừa nói là Cr-ack thì làm sau có bản quyền, em cũng chả biết nói sau với bác nữa

Elroi

kientran747 em bó chíu với bác luôn đó, vừa nói là Cr-ack thì làm sau có bản quyền, em cũng chả biết nói sau với bác nữa Không, đây là mình muốn thử xem Cr-ack có lừa được MS không thôi.

Các chủ đề có liên quan khác