thuyduong55555

ah cho mình hỏi sau khi đăng kí và được tặng lưu lượng nếu mình sử dụng hết lưu lượng được tặng thì có bị trừ thêm tiền ngoài tiền đã đăng ký không vậy, ví dụng như đăng ký gói MI50 thì 1 tháng chỉ tốn 50k thôi đúng không, nếu xài hết lưu lượng ban đầu thì có bị trừ tiếp vào tài khoán gốc không

babexinh_89

ah cho mình hỏi sau khi đăng kí và được tặng lưu lượng nếu mình sử dụng hết lưu lượng được tặng thì có bị trừ thêm tiền ngoài tiền đã đăng ký không vậy, ví dụng như đăng ký gói MI50 thì 1 tháng chỉ tốn 50k thôi đúng không, nếu xài hết lưu lượng ban đầu thì có bị trừ tiếp vào tài khoán gốc không Mạng Viettel ngoại trừ các gói cước không giới hạn như mimax, dmax,dmax200 thì khi bạn đăng ký các gói cước sau khi sử dụng hết lưu lượng được tặng thì khi truy cập bạn sẽ phải trả cước phí truy cập là 25đ/50KB, block tính cước là 50kB+50Kb. Ví dụ như bạn đăng ký gói cước MI50, bạn phải trả cước phí cho gói này là 50k, bạn được cộng 450MB lưu lượng miễn phí, bạn sử dụng hết 450MB , cước truy cập là 25đ/50KB. Thứ tự trừ cước như sau :

TK lưu lượng Data khuyến mại => TK lưu lượng Data thông thường => TK cộng hàng tháng =>TK gốc

Các chủ đề có liên quan khác