Royal

bạn tai ban windows trial tren trang chủ MS roi cai như cài game thôi.k phai boot j cả.lưu y la windows bạn dang chay là 32bit thi lam theo cách nay chi cài được windows 32bit tuong tu với windows 64bit.còn bạn dang dung bản 32 muon len 64 thi nen dùng cách boot.cài windows 7 thi nen cài windows 7 pro hoac enterprise vì key mak tren mạng rất nhiều.k phải Cr-ack lam gì.nhưng lưu y la phải cai windows nguyên ban moi xài key nhé.Cr-ack làm gi cho tội trong khi van có thể dung ban quyền (chùa) .nếu không thich thi bạn tải cai phan mềm onekey ghost roi tải 1 ban ghost trên ghostviet hay vietghost j đấy.mình truoc hay tải trên viettorrent.vn cách dung onekey trên google co het rồi nhé.mất vai phut thôi.cài windows mat tam 30-40p

bạn nay luoi hỏi ông GOOGLE quá.mình thay tren mạng rất nhieu bai hướng dẫn chi tiet bằng video va hinh ảnh cài windows mà.

ps:nói là cai chu mình chỉ dong vao mấy bước thôi... còn dau no tự làm cho hết...

còn theo minh biết thì Ghost thi hại HDD... tuy ban chọn thôi.

share_all

Mò nhìu lên, hu may rồi tập cài, kiếm nguoi cai rồi coi. Vua coi vừa hỏi -> tự rut duoc kinh nghiệm -> chiến moi loai windows

hoangha_XD

Cài windows thi cũng dễ thôi. Chỉ can lam theo các buoc sau :

Chia ổ cứng, va phan vùng ổ cứng. Set active phan vùng chính.

Cài windows vao phan vùng chính. Dinh dang phân vùng.....

Thế là xong

keomut_abu

bo dia vô thì no tu cài hết chi co lúc nhập key trong winXP hay cai 1 số thông tin khac thôi ,bạn khong gi phải lo tru windows < windows 2000 thi mới khổ thôi

nhưng khuyên 1 cau ghost đi cho nhanh ,cai ton time thấy mồ ,win7 cai xap sỉ 30-40 phút ,winXp từ 1-1.5 tiếng ,ghost 5 phut với 3GB ==> ghost la tot nhất Bạn cai windows 7 gì ma 30-40 phút ghê thế, windows XP nao mà 1-1,5 tieng kinh nhỉ. tui cai windows 7 xong (ko tinh driver) thì 15 phút, driver nua tầm 25 phút. Còn XP toi cài 30 phut la xong,thêm driver nua tầm 40 phút. Ghost thi tầm 2 thang ghost 1 lần nhung không thể cứ ghost mai nhé bạn, lau lau phải cai windows lại.

Nếu ban chiu khó tìm toi thi chỉ khoảng 2 nam là có the cai đặt xử ly duoc hết các su co máy tính. Bay gio mình cài windows co rất nhiều cach bang đĩa, bằng usb, bằng o cung di động, cai tren ổ cứng....

vit_tiny

thử thot chinh boot từ o dia quang trước roi bo đĩa cai windows zo, sau do đọc tiếng anh la xong, dễ lam toan từ cơ bản phổ thông

cai windows thì cũng de thui ak......bác chỉ can luyen cài winxp la tu từ về sau se biết cài win7 8 lien fyk mà cai windows XP khó hon windows 7 + 8 , do giao dien ngay càng thân thiện

Các chủ đề có liên quan khác