Vâng cảm ơn bác để em thử phát . Không biết sao chứ em thấy nó làm nhanh và đơn giản lắm..nó ngồi ở máy e trong khi e mới đưa máy cho nó..thế mà nó đã xem được màn hình máy con kia ở ngoài quê..lạy chúa nhà nó.. Vấn đề trước đó thằng bạn của bác nó đã làm đầy đủ các bước trong cái topic mà em gửi trên, và đã thành công trong việc theo dõi khi dùng bằng máy tính của nó! Và đương nhiên thằng bạn của bác dùng yahoo của nó và máy của "con bé" kia đã bị add nick dc gọi là BOT đó rồi! Khi mượn máy bác nó chỉ cần đăng nhập nick yahoo của nó vào là lại trở về như máy tính của nó thôi mà!

Tahkeome

thấy hay,nhưng tự mò thì hơn,khám phá cái mới chứ cái trò này bít để tránh thui chứ k thích chơi kiểu này,xâm phạm đời tư ca nhân người khác quá

thuy_nicky

Hình như là lỗ hổng Zero-day có trên tất cả trình duyệt IE 6,7,8 (9,10,11 thì không có) người dùng chỉ cần vào web sẽ ngay lập tức tải file exe về và chạy phần mềm được tải về là 1 backdoor mở cửa hậu cho hacker xâm nhập, tuy nhiên nếu có diệt virus thì cách này khó có thể thực hiện được

Worton

Vâng cảm ơn bác để em thử phát . Không biết sao chứ em thấy nó làm nhanh và đơn giản lắm..nó ngồi ở máy e trong khi e mới đưa máy cho nó..thế mà nó đã xem được màn hình máy con kia ở ngoài quê..lạy chúa nhà nó.. Vấn đề trước đó thằng bạn của bác nó đã làm đầy đủ các bước trong cái topic mà em gửi trên, và đã thành công trong việc theo dõi khi dùng bằng máy tính của nó! Và đương nhiên thằng bạn của bác dùng yahoo của nó và máy của "con bé" kia đã bị add nick dc gọi là BOT đó rồi! Khi mượn máy bác nó chỉ cần đăng nhập nick yahoo của nó vào là lại trở về như máy tính của nó thôi mà!

cobelovely0706

Hình như là lỗ hổng Zero-day có trên tất cả trình duyệt IE 6,7,8 (9,10,11 thì không có) người dùng chỉ cần vào web sẽ ngay lập tức tải file exe về và chạy phần mềm được tải về là 1 backdoor mở cửa hậu cho hacker xâm nhập, tuy nhiên nếu có diệt virus thì cách này khó có thể thực hiện được

Cái này là TeamView Rat, hồi trước mình có "đột nhập" (gọi cho oách thôi mà) vào máy tính thằng bạn, del hết game của nó, cái này trên diến đàn có nhiều mà

Hướng dẫn ở video này

Link nè bạn:

Chanoch

Ai giúp em với. Em hứa hậu tạ 1 card 20k ( sv hết tiền rồi ) thằng chủ topic muốn làm cái này với mục đích đen tối, 20k cm mày chứ.copy nguyên xi bên VOZ qua bảo là của mình

ximuoi17_bmt

Có một chương trình, nó có thể điều khiển máy tính (tất cả các HDH) qua Internet khi mình đã biết IP của Victim (chuyện lấy IP thì quá dễ rồi!). Không cần cài đặt gì trên máy tính Victim cả. Nạn nhân không hề hay biết và cũng chẳng chương trình quét virus nào phát hiện (có cài gì đâu mà phát hiện ). Trong phần mềm sẽ có các thẻ tab cho mọi người lựa chọn khi đã xâm nhập thành công vào máy Victim.

Thẻ 1 : Trong giao diện thẻ này giúp chúng ta có biết được : hệ điều hành,cấu hình máy Victim,Bios,phần cứng, tiến trình,mạng và bộ nhớ đệm.

Thẻ 2 : Giúp chúng ta về Share, Port....

Thẻ 3 : Thẻ này cực kỳ hay đối với các anh em đó là có thể xem các ổ các dữ liệu và có thể lấy cắp dữ liệu từ máy của Victim về.

Thẻ 4 : Thẻ này giúp chúng ta biết được có bao nhiêu User name,mật khẩu.

Thẻ 5 : Cái này là cửa sổ chat giúp chúng ta có thể tán gẫu nói chuyện với máy Victim.

Thẻ 6 : Giúp chúng ta cài đặt thông số khi Remote Victim.

Nếu so sánh phần mềm Remote Desktop Connection của hãng Microsoft thì hơn hẳn.

các bạn nào có dùng rồi thì biết. Mình không nêu tên phần mềm vì mình thấy sự nguy hiểm của nó. Cũng có phần mềm tương tự như Teamviewer nhưng có khác là nó chạy mà nạn nhân chẳng hề hay biết và cũng không bị chương trình diệt virus nào phát hiện.

Mình comment để các bạn hiểu là có những phần mềm như thế! Mình dùng các phần mềm này chỉ để fix lỗi máy cho những người thân, người bạn của mình khi gặp sự cố thôi.

angelhell_188

Có một chương trình, nó có thể điều khiển máy tính (tất cả các HDH) qua Internet khi mình đã biết IP của Victim (chuyện lấy IP thì quá dễ rồi!). Không cần cài đặt gì trên máy tính Victim cả. Nạn nhân không hề hay biết và cũng chẳng chương trình quét virus nào phát hiện (có cài gì đâu mà phát hiện ). Trong phần mềm sẽ có các thẻ tab cho mọi người lựa chọn khi đã xâm nhập thành công vào máy Victim.

Thẻ 1 : Trong giao diện thẻ này giúp chúng ta có biết được : hệ điều hành,cấu hình máy Victim,Bios,phần cứng, tiến trình,mạng và bộ nhớ đệm.

Thẻ 3 : Thẻ này cực kỳ hay đối với các anh em đó là có thể xem các ổ các dữ liệu và có thể lấy cắp dữ liệu từ máy của Victim về.

Thẻ 5 : Cái này là cửa sổ chat giúp chúng ta có thể tán gẫu nói chuyện với máy Victim.

các bạn nào có dùng rồi thì biết. Mình không nêu tên phần mềm vì mình thấy sự nguy hiểm của nó. Cũng có phần mềm tương tự như Teamviewer nhưng có khác là nó chạy mà nạn nhân chẳng hề hay biết và cũng không bị chương trình diệt virus nào phát hiện.

Mình comment để các bạn hiểu là có những phần mềm như thế! Mình dùng các phần mềm này chỉ để fix lỗi máy cho những người thân, người bạn của mình khi gặp sự cố thôi. Lại vụ gì đây? Liệu tin được ko? Chứ một vài AV có đưa ra cái ngăn chặn tấn công mạng bằng thừa à?

Bác nào pro vào giải đáp giùm em vụ này với!

Nếu mà thật thế này thì nguy hiểm quá! Chắc ngân hàng bị cướp sạch quá! @@

Cái này là TeamView Rat, hồi trước mình có "đột nhập" (gọi cho oách thôi mà) vào máy tính thằng bạn, del hết game của nó, cái này trên diến đàn có nhiều mà

Hướng dẫn ở video này

Link nè bạn: Nói đi nói lại nó vẫn là teamviewer, mà em tưởng phải cả 2 máy cùng phải đang chạy teamviwer thì mới dùng được chứ?

Cho em xin 1 lời giải thích!

hooker

Lại vụ gì đây? Liệu tin được ko? Chứ một vài AV có đưa ra cái ngăn chặn tấn công mạng bằng thừa à?

Bác nào pro vào giải đáp giùm em vụ này với!

Nếu mà thật thế này thì nguy hiểm quá! Chắc ngân hàng bị cướp sạch quá! @@ Tin hay không là quyền của bạn. Mình bật mí thêm cho bạn là ngay trong VNZ cũng đã có các bài viết về hai phần mềm mình nêu trên nhưng link đưa lại là những bản dùng thử. Mình đang sở hữu 3 phần mềm (Pro) như thế và được mua đàng hoàng chứ không phải là dùng bản Cr-ack. Có phần mềm trong đó có chức năng ghi video HD màn hình, Wakeup LAN...

Ramkute_3kblog

Mình comment để các bạn hiểu là có những phần mềm như thế! Mình dùng các phần mềm này chỉ để fix lỗi máy cho những người thân, người bạn của mình khi gặp sự cố thôi. nói nhỏ với mình là phần mềm gì đi. mình không hại bạn đâu.hihi

nguyen_hoang

Sorry, bạn tự tìm hiểu đi. Với bài của mình người có kinh nghiệm thừa sức lên Google để tìm với vô số từ khóa có sẳn

Mal

Sorry, bạn tự tìm hiểu đi. Với bài của mình người có kinh nghiệm thừa sức lên Google để tìm với vô số từ khóa có sẳn bạn bật mí đi. mình yêu thích CNTT nhưng kiến thức hạn hẹp muốn phát triển nhanh chút. cũng chỉ là để biết thôi chứ thời gian đâu mà phá hoại người ta. nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác