nguoidatinh_dt

bác meigyoku lại ra bản ghost mới rồi, dow về để dành thôi Làm ghost nhiều cũng vậy nên mình ít làm bản mới, nói thật là làm ghost rất mất thời gian!

Chozai

Bạn ơi cái link fshare thì die rồi còn MF thì down hết à mình thấy có cả .exe không biết để làm gì ..

Anh nào rảnh hướng dẫn em fat

Bạn ơi cái link fshare thì die rồi còn MF thì down hết à mình thấy có cả .exe không biết để làm gì ..

Anh nào rảnh hướng dẫn em fat Cứ chạy file exe là nó tự động nối các file lại bạn ạ

slimshady_9x

Cứ chạy file exe là nó tự động nối các file lại bạn ạ bạn ơi ghost win7 giống windows xp à bạn mình ghost win7 lần đầu..

wangtang_ayame

bạn ơi ghost win7 giống windows xp à bạn mình ghost win7 lần đầu.. Bạn dùng công cụ gì để ghost.

moon_nontop_9x

mình ghost= đĩa boot bạn à Ừ vậy thì cũng như WinXP thôi bạn. Trước khi ghost cẩn thận backup hệ thống thành 1 file GHO trước để nếu không thích thì khôi phục ngược trở lại

acquysongnin

Mình cũng thử Win8 cho máy yếu thấy chạy nhanh hơn là dùng Windows 7, tương lai sẽ chuyển qua Win8 thôi Mình thấy windows 8 bản full ngốn ram còn ít hơn windows 7 lite, giờ toàn dung windows 8. Trước có dùng qua vài bản windows 7 lite nhưng bản thì không cài được net framework 4, bản thì bị lỗi lặt vặt và tất cả khi cài đầy đủ soft đều ngốn ram nhiều hơn windows 8. Hiện đang dùng bản super lite 655mb chủa bạn khatmau_sr nhưng bị lỗi không chơi được War3, chốc down bản của bạn về dùng xem sao.

ablyboy

Mình thấy windows 8 bản full ngốn ram còn ít hơn windows 7 lite, giờ toàn dung windows 8. Trước có dùng qua vài bản windows 7 lite nhưng bản thì không cài được net framework 4, bản thì bị lỗi lặt vặt và tất cả khi cài đầy đủ soft đều ngốn ram nhiều hơn windows 8. Hiện đang dùng bản super lite 655mb chủa bạn khatmau_sr nhưng bị lỗi không chơi được War3, chốc down bản của bạn về dùng xem sao. Vậy bạn dùng bản Ghost Windows x64 Enterprise của mình cũng OK chứ sao!

Giorgio

Ừ vậy thì cũng như WinXP thôi bạn. Trước khi ghost cẩn thận backup hệ thống thành 1 file GHO trước để nếu không thích thì khôi phục ngược trở lại ok thank bạn

Mình dùng bản này từ tối qua, chạy vượt chua thấy lỗi gì, cài được netframework 4. Sau khi cài đầy đủ các phần mềm ram chiếm hơn 500mb. Cho mình hỏi ở Notification luôn hiện thông báo Turn on windows security center service, các bản Lite trước mình dùng cũng hiện thông báo này khi mình bật thì windows không còn chạy mượt như trước nữa và hay bị lỗi, giờ mình turn on bản này có sao không nhỉ ?

Portier

Mình dùng bản này từ tối qua, chạy vượt chua thấy lỗi gì, cài được netframework 4. Sau khi cài đầy đủ các phần mềm ram chiếm hơn 500mb. Cho mình hỏi ở Notification luôn hiện thông báo Turn on windows security center service, các bản Lite trước mình dùng cũng hiện thông báo này khi mình bật thì windows không còn chạy mượt như trước nữa và hay bị lỗi, giờ mình turn on bản này có sao không nhỉ ? Cái đó tắt đi cho nhẹ máy bạn ạ. Nó đơn giản chỉ là cảnh báo: máy chưa cài Antivirus, chưa bật fireWall mà những thứ này có chương trình hết cả rồi

nyo103

Bạn ơi sao từ lúc mình ghost bản này thỉnh thoang bật máy lên nó cứ hiện dấu châm than vàng ở chỗ biểu tượng mạng phải disable sau đó bật lại mới được

caodung_1101

Bạn ơi sao từ lúc mình ghost bản này thỉnh thoang bật máy lên nó cứ hiện dấu châm than vàng ở chỗ biểu tượng mạng phải disable sau đó bật lại mới được Cái đó là do mạng của bạn thôi, mình dùng Wifi vào Windows lúc nào nhận được wifi lúc đó

Sully

Bạn ơi bản ghost này update tới ngày nào vậy bạn? Bạn có thể kể chi tiết thêm những phần bạn đã bỏ được không? Lần đầu tiên mình dùng ghost lite, nên sợ lỗi, bạn giúp dùm

Janneth

Bạn ơi bản ghost này update tới ngày nào vậy bạn? Bạn có thể kể chi tiết thêm những phần bạn đã bỏ được không? Lần đầu tiên mình dùng ghost lite, nên sợ lỗi, bạn giúp dùm List dài không kể hết được, bạn không yên tâm thì dùng bản full cho chắc ăn, còn máy yếu thì nên dùng WinXP

Dano

chiếm có gần 300mb

sao ít người ủng hộ vậy @@ Ai muốn dùng Windows 7 nhẹ mới ủng hộ được

baby_cuaai23

Thử phát coi!đang dùng XP fake win7 mà lỗi đồ hoạ không!thx (cho hỏi nút thank ở dâu vậy nhỉ )

saobang9x_cz

bạn ơi, sao link fshare không down được vậy, hic

Số file đang có trong folder: 0Ngày tạo: 04-10-2012 17:35:04Tổng kích thước: 0 KB

Bạn cố gắng up lại giùm mình nhé, tks bạn nhiều!~!

Các chủ đề có liên quan khác