pretty_angel_9x

Mình đang dùng windows 7 nhưng do máy chưa khỏe lắm (chứ không phải là yếu) nên muốn quay lại XP để chơi game, hôm nọ định down bản của bạn về thì thiếu mất 2 parts nên lại thôi, hôm nay thấy có đủ mình down liền. Thấy giao diện cũng khá đẹp, chắc là dùng ngon. Năm sau mình học lên chuyên nghành cố bán mảnh vườn mua bộ "tuấn mã" mới rồi cài win7 sau vậy.

tinhtu_ghita

ek,sao dowm đủ 6 file rồi, kiểm tra checksumMD5 tất cả đều trùng khớp nhưng sao khi nối file bằng hjiplit thì file DarkLite2011.GHO không thể xài được,checksum thi sai lun mặc dù em đảm bảo (đã kiểm tra dung lượng file đó đúng 885mb,tên file 001,002 đều giống nhau) .lạ thật

rugenan

ek,sao dowm đủ 6 file rồi, kiểm tra checksumMD5 tất cả đều trùng khớp nhưng sao khi nối file bằng hjiplit thì file DarkLite2011.GHO không thể xài được,checksum thi sai lun mặc dù em đảm bảo (đã kiểm tra dung lượng file đó đúng 885mb,tên file 001,002 đều giống nhau) .lạ thật Có thể do lỗi nối file, bạn thử dùng cái để nối xem sao. Nhiều khi cũng do lỗi checksum nữa, lúc check thì báo sai nhưng nối lại rồi ghost vẫn dùng bình thường.

penu_iuanh

nối file binh thường, nhưng dùng ghostxp 32bit for windows thì không hiển thị nội dung của file ghost, còn dùng ghost for dos thì bị báo lổi compression error. potay luôn, mấy hôm nay đường truyền internet chập chờn. cứ down tới down lui chán quá

Scandleah

cho mình hỏi.

minh down về và gép thành file có tên "DarkLite2011.GHO"

sau đó thì làm j nưa đẻ gost máy vậy.

elizabeth_85

cho mình hỏi.

minh down về và gép thành file có tên "DarkLite2011.GHO"

sau đó thì làm j nưa đẻ gost máy vậy. Bạn hỏi câu này mới gọi là hiểm này. Có gì add nick yahoo mình trợ giúp cho.

lathinga6

Bạn hỏi câu này mới gọi là hiểm này. Có gì add nick yahoo mình trợ giúp cho. yahoo cua ban la j vay.

kelangbat2002

bạn ơi cho mình hỏi chút sao không down MF bằng idm được nhi?.mình còn gà mong bạn chỉ giúp với.thám

roomykite

bạn ơi cho mình hỏi chút sao không down MF bằng idm được nhi?.mình còn gà mong bạn chỉ giúp với.thám Vì các file có định dạng là 001, 002,... nên IDM không tự động bắt link. Nếu bạn dùng IE hay Firefox thì click chuột phải và chọn "Download with IDM". Còn nếu dùng Chrome hay Opera thì click chuột phải chọn Sao chép liên kết tải sau đó mở IDM lên nhấn vào nút "Add URL".

mr_huy_2004

Mìn đang dùng kái windows xp SP3, vay mìn có thể ghost dc cai bản xp sp3 black lite này kô, có bị lỗi gì xảy ra khi cai ko?

boyvip_9x_cold

bạn ơi cho mình hỏi chút sao không down MF bằng idm được nhi?.mình còn gà mong bạn chỉ giúp với.thám Điều này thật đơn giản, bạn muốn loại file nào để mặc định download bằng IDM thì bạn vào IDM, chọn Options, tiếp vào File types gõ trực tiếp loại file đố vào, các loại file cách nhau bởi 1 dấu cách (Space). Còn riêng một số dạng file cắt nối đặc biệt như 001, 002, ...., __a, __b, __c... thì bạn muốn IDM mặc định đến số thứ tự mấy thì bạn đánh vào bấy nhiêu số (từ 001 đến 010, từ __a đến __z chẳng hạn), rồi OK. Vậy là xong.

fm_kiss24

mình đã test thử rùi chạy cũng ổn và nhanh mỗi tội bạn cài ít ứng dụng quá mà file ghost lại hơi nặng như thế sẽ ít người dùng đó.hết

chúc chủ topic đắt khách. cá nhân mình thấy bản này là bản windows có giao diện đẹp nhất so với các bản ghost XP SP3 hiện nay ở VN-Z. đang down, cầu mong chạy được office 2010, nếu không chắc chết quá!

---------- Bài thêm lúc 05:08 ---------- Bài trước là lúc 04:48 ----------

à bạn ơi cho mình hỏi: nếu mã MD5 của file .GHO đã ghép lại rồi mà trùng khớp với mã cho trước thì các part đều chuẩn phải không?

---------- Bài thêm lúc 05:25 ---------- Bài trước là lúc 05:08 ----------

bạn ơi xem giúp mình part 1. 2 lần down, 2 mã md5 đều khác mã bạn cung cấp, mà hình như là giống nhau

phamngoan8x

bạn ơi xem giúp mình part 1. 2 lần down, 2 mã md5 đều khác mã bạn cung cấp, mà hình như là giống nhau Bạn nói mình mới để ý, hình như post nhầm mã MD5, để mình check lại. Còn về Office 2010 thì bạn cứ yên tâm!

ngocthe76

Khi bung ghost thì nó sẽ khoảng bao nhiêu GB hả anh chủ pic ơi ? ( NHìn đẹp wa' ) Khoảng 2GB bạn ạ!

Các chủ đề có liên quan khác