Dinsmore

máy mình Atom 1.6 ram 1GB không chơi nổi windows 7 . với lại cái theme này cũng không hợp ý cá nhân . thích nguyên gốc hơn . dù sao cũng thank bác share ! chúc team phát triển mạnh !

caukia2tek

uk ....bạn ráng chờ nhé thời gian tới sẻ có rất nhiều đấy !! hãy cố gắn lên Team Ghoster VNZ nha mong team có nhiều bản ghost chất lượng cho anh em

Tim

ban ghost nay co ve mang tinh ca nhan hoa cao qua,nen post nhung ban nosoft la tot nhat

khanh_lenin

ban ghost nay co ve mang tinh ca nhan hoa cao qua,nen post nhung ban nosoft la tot nhat Team Ghost VNZ sẽ mang thương hiệu VNZ bạn ak

---------- Bài thêm lúc 20:08 ---------- Bài trước là lúc 20:06 ----------

Chử thớt ơi..Mình nghĩ có rất nhiều người như mình đang cần 1 bản ghost No Soft ổn định , không bị trả key , all main , và tốc độ nhanh Nếu có thể mong Team ghoster VNZ sẽ ra 1 bản ghost no soft all main , nhẹ và ổn định cho anh em VNZ All main thì đơn giản nhưng No soft thì thế nào hả bạn??? Chẳng lẽ k cài soft nào thì ghost làm gì nữa. Flash, Yahoo, IDM, Winrar, IDM ai cũng cần mà, mình sẽ làm bản ghost chỉ có những soft đó thôi. Ai ủng hộ k????

nhattungsm

máy mình Atom 1.6 ram 1GB không chơi nổi windows 7 . với lại cái theme này cũng không hợp ý cá nhân . thích nguyên gốc hơn . dù sao cũng thank bác share ! chúc team phát triển mạnh ! máy mình cũng như bạn wật windows 7 như điên :d

duongchieuminh

Team Ghost VNZ sẽ mang thương hiệu VNZ bạn ak

---------- Bài thêm lúc 20:08 ---------- Bài trước là lúc 20:06 ----------

All main thì đơn giản nhưng No soft thì thế nào hả bạn??? Chẳng lẽ k cài soft nào thì ghost làm gì nữa. Flash, Yahoo, IDM, Winrar, IDM ai cũng cần mà, mình sẽ làm bản ghost chỉ có những soft đó thôi. Ai ủng hộ k???? Flash , yahoo IDm ...nhưng phần mềm này thường xuyên phải update..mà mọi người thường dùng Cr-ack nên không tiện cho việc update..nên theo mình nghĩ tốt nhất là không cài 1 cái ji hết...mà theo mình ai chẳng muốn dùng bản mới nhất phải không bạn..

câu này mình không đồng tình với bạn..chẳng nhẽ ghost là bắt buộc phải cài soft ak..có nhiều người và cả mình nữa mục đích ghost là nhanh gọn không dài dòng như cài windows và lâu nữa...Với 1 bản ghost no soft ( không hề có cá nhân ) thì mình nghĩ sẽ được ủng hộ nhiều hơn là bản có cá nhân đấy Mình mong VNZ ghoster sẽ có 1 bản no soft , ổn định , nhanh mượt ,không lược bớt thành phần nào của win, active không bị trả key và khởi động lại trong vòng 2h ..v...vv..

lifestronger

Flash , yahoo IDm ...nhưng phần mềm này thường xuyên phải update..mà mọi người thường dùng Cr-ack nên không tiện cho việc update..nên theo mình nghĩ tốt nhất là không cài 1 cái ji hết...mà theo mình ai chẳng muốn dùng bản mới nhất phải không bạn..

câu này mình không đồng tình với bạn..chẳng nhẽ ghost là bắt buộc phải cài soft ak..có nhiều người và cả mình nữa mục đích ghost là nhanh gọn không dài dòng như cài windows và lâu nữa...Với 1 bản ghost no soft ( không hề có cá nhân ) thì mình nghĩ sẽ được ủng hộ nhiều hơn là bản có cá nhân đấy Mình mong VNZ ghoster sẽ có 1 bản no soft , ổn định , nhanh mượt ,không lược bớt thành phần nào của win, active không bị trả key và khởi động lại trong vòng 2h ..v...vv.. Tìm Soft để cài mới cực + với tăng dung lượng file gho nữa [up mệt]

Bạn muốn 1 Windows no soft thì đơn giản thôi mà !!

Claude

Tìm Soft để cài mới cực + với tăng dung lượng file gho nữa [up mệt]

Bạn muốn 1 Windows no soft thì đơn giản thôi mà !! Vì máy nhà mình không có ổ đĩa bạn à.

ooooodon

Tìm Soft để cài mới cực + với tăng dung lượng file gho nữa [up mệt]

Bạn muốn 1 Windows no soft thì đơn giản thôi mà !! bình đồng tình với bạn..khi cài soft vào cũng làm tăng dung lượng ghost nữa..ng up cũng mệt mà ng down về cũng mệt..

Mong sẽ có bản nosoft và ổn định ( còn ổn định như nào thì chắc không nói ai cũng biết nhỉ )

Flash , yahoo IDm ...nhưng phần mềm này thường xuyên phải update..mà mọi người thường dùng Cr-ack nên không tiện cho việc update..nên theo mình nghĩ tốt nhất là không cài 1 cái ji hết...mà theo mình ai chẳng muốn dùng bản mới nhất phải không bạn..

câu này mình không đồng tình với bạn..chẳng nhẽ ghost là bắt buộc phải cài soft ak..có nhiều người và cả mình nữa mục đích ghost là nhanh gọn không dài dòng như cài windows và lâu nữa...Với 1 bản ghost no soft ( không hề có cá nhân ) thì mình nghĩ sẽ được ủng hộ nhiều hơn là bản có cá nhân đấy Mình mong VNZ ghoster sẽ có 1 bản no soft , ổn định , nhanh mượt ,không lược bớt thành phần nào của win, active không bị trả key và khởi động lại trong vòng 2h ..v...vv.. Ý bạn mình hiểu nhưng theo mình và nhiều ng bạn bè của mình thì nên cài yahoo, flash, IDM và winrar, chẳng lẽ bạn k mún ghost xong có thể chat luôn, nghe nhạc , xem video trực tuyến, down tài liệu nhanh hơn với IDM, có thể giải nén luôn.... cài windows rất mất thời gian, cài chương trình, Cr-ack, active cho cac chương trình lâu k kém bạn ak. Còn no soft thì mình có 2 bản 1 win7 ultimate, 1 winxp3 k cài chút gì, mình mới Cr-ack và tích hợp Norton Ghost 11.5.1 để tiện cho việc làm ghost, bạn cần mình sẽ upload.

Lisabet

Chờ săn từ hôm qua tới giờ đó bác...

Còn 7 part nữa thôi!!!

Hồi hộp quá

phuongadidas

Máy tính cua cơ quan mình trước toàn dùng Office 2003. Nếu dùng bản Ghost này thì với Office 2010 có khó khăn gì không trong việc sử dụng các file của Office2003 trứoc đây không. Chưa dùng Office 2010 bao giờ. Có khó dùng lắm không

dat_cao2000135

Trong bài viết của mình tui có viết:

Nếu bạn muốn tìm dow .. thêm các bản Ghost khác hay cần giải đáp gì về Ghost thì hãy nhấn vào biểu tượng icon động trong thanh RocketDock (xem hình dưới đây). Bạn sẽ được dẫn đến “Team Ghoster VNZ”: Nơi mà ở đó có các bản Ghost đủ để đáp ứng yêu cầu của bạn _ Và với một đội ngũ thành viên hùng hậu, có tay nghề, kiến thúc, tinh thần chia sẻ sẽ giải đáp thỏa đáng những vấn đề bạn muốn hỏi về Ghost
Nay xin có lời xin lỗi. Do tui không hiểu lắm, đã lầm tưởng Box "[VN-z] Ghoster Team" là nơi mả sau này sẽ pot các bãi viết của [VN-z] Ghoster Team. Nên đã dẫn linh từ icon IE động tới đó. Nay mới biểt là chỉ có thành viên của [VN-z] Ghoster Team mới có quyền truy cập địa chỉ này. Phiền ai đó có dùng bản Ghost này thông cảm sửa lại đường link giùm nhé

aiiu3mzay

Ý bạn mình hiểu nhưng theo mình và nhiều ng bạn bè của mình thì nên cài yahoo, flash, IDM và winrar, chẳng lẽ bạn k mún ghost xong có thể chat luôn, nghe nhạc , xem video trực tuyến, down tài liệu nhanh hơn với IDM, có thể giải nén luôn.... cài windows rất mất thời gian, cài chương trình, Cr-ack, active cho cac chương trình lâu k kém bạn ak. Còn no soft thì mình có 2 bản 1 win7 ultimate, 1 winxp3 k cài chút gì, mình mới Cr-ack và tích hợp Norton Ghost 11.5.1 để tiện cho việc làm ghost, bạn cần mình sẽ upload. Nếu có thì mình nghĩ chỉ nên có winrar , flash thui..còn yahoo và IDM update liên tục nên tốt nhất là không có

Mà Tốt nhất không có thì vẫn hơn đấy chỉ là cảm nhận của mình thui

Các chủ đề có liên quan khác