Aurelius

Trước khi đi ngủ , bạn hãy lấy hình em này ra ngắm rồi bạn sẽ có 1 giấc mơ rất là "đẹp"

Vãi, có bác trên face bình luận thế này mới kinh:

Gửi polla thân yêu của anh từ khi anh nhìn thấy tấm hình đầu tiên của em là anh biết trái tim này đã dành trọn cho em em biết không, nhiều đêm anh thổn thức vì nhớ em anh tự hỏi cuộc sống này thế nào nếu không có em bên cạnh Polla à hôm vừa rồi anh đang ngồi cạnh con nhỏ bồ anh, bất chợt tim anh thắt ngẹn lại, hic hic, em nhớ em lắm Polla thân yêu :") anh cảm giác có lổi em với em nên anh đã đi về bỏ lại nhỏ bồ ngồi 1 mình Polla à, Tình yêu của em là ngày mai của anh. Ngày mai của anh sẽ chết và sẽ không bao giờ có ngày mai nếu em rời xa anh. Nhưng điều đó sẽ không đến vì anh biết rằng e là báu vật duy nhất mà thượng đế đã ban tặng cho riêng anh. anh còn lời nào để diển tả được tấm chân tình của anh dành cho em Polla ơi anh yêu em

Cuối cùng anh đã có thể ôm em trong vòng tay, hai trái tim đã cùng chung nhịp đập. Hãy tin rằng anh chẳng bao giờ đổi thay dù cho fải chờ đợi cả ngìn năm.

I Love You

viết xong cmmn ói và xĩu

aaaaaaaaaa!con cú có gai con cú có gai.chúc các bạn tối nay có một đêm ngon giấc và hãy mơ đẹp bạn nhé

Các chủ đề có liên quan khác