maivan_quach

Quote:

Được gửi bởi vietthangpr

bạn h&dth nói đúng đó...tui có 1 file ***** của game Winning Eleven 2007 chỉ có 258KB thoi mà giải nén ra được 1 file YASU..1 file Deamon Tool..và quan trọng nhất là 2 file ảnh đĩa tới gần 3GB..có ai tin ko...

vẫn còn nhiều người bị lừa

Everhart

Quote:

Được gửi bởi vietthangpr

bạn h&dth nói đúng đó...tui có 1 file ***** của game Winning Eleven 2007 chỉ có 258KB thoi mà giải nén ra được 1 file YASU..1 file Deamon Tool..và quan trọng nhất là 2 file ảnh đĩa tới gần 3GB..có ai tin ko...và quan trọng là có ai ra ngoài tiệm đĩa mua game đó về chơi là biết liền ah..2 CD nhưng có file Setup của game và file ảnh đĩa ảo như nói ở trên..chơi ngon lành đàng hoàng...ko hư 1 tẹo nào...tui lên Google để search cách nén bằng winRAR với tỉ lệ như dzị nè...

Quote:

Được gửi bởi vietthangpr

các bạn đừng nghi ngờ lời ng khác nói nhu vậy...sẽ không bao giờ tiến bộ đâu..

Có gặp trường hợp như dzị rồi mới biết lận...Chẳng qua các bạn chưa gặp nên nói tùm lum vậy thôi...làm diễn đàn của chúng ta mất chất lượng thêm thôi...cùng lũy sức để làm cho CNTT phát triển chứ.Ok

Chán mấy bố này quá. Đó chẳng qua là file ảnh ảo để mount lúc bắt đầu chơi, dung lượng thật của nó chỉ 300 KB là cùng. Chứ thế đ'' nào mà giải nén vài phút đòi lên 3GB.

Còn bác h&dth:

Chuyện đơn giản vậy mà còn khoe :

Quote:

Được gửi bởi h&dth

Từ lúc đầu có file dung lượng 840 MB nén xuống còn 532 KB là siêu nén rồi (nhỏ gấp 1 triệu lần). Thời gian gải nén và nén file trên thì chừng khoảng 2 phút thôi. Trong khi đó những file khác nén không được bao nhiêu. Điều đó chứng tỏ trong phần mềm nén file winrar, winzip đang dùng hiện nay vẫn chưa ai có thể lập trình để có thể nén được như file kể trên của tôi....

nếu thích tui sẵn sàng gửi bác file phim HD 4Gb nén còn 200KB. Nhưng giải xong đừng hòng xem được.

lại còn

Quote:

Được gửi bởi h&dth

tui hy vọng trong tương lai các nhà lập trình viên có thể viết được thuật toán nén và giải nén để có thể nén được file nhỏ đi gấp 1 triệu lần hay hơn nữa ( 1 tỷ lần)

Đúng là chả hiểu cái gì

Xin lỗi mod, thread này lâu rồi nhưng trônng ngứa mắt quá phải nói vài câu cho bõ tức.

Burkhart

Không biết bác chủ Topic rảnh cỡ nào mà đi copy bài viết của mình ra 3 lần rồi đăng lên. Nhìn thấy lập lại như dzị là mất thiện cảm rồi, sao tin được?

tuyen_vd

Đó là do cái file bạn tải về chưa hết, tải bằng torrent thì cứ có file về là nó báo dung lượng sẽ tải về, thực tế nó chỉ chưa đến 1mb. không tin bạn cứ mở cái file đó xem có xem đựoc ko. Cái này trước chả lòm xòm chán cái vụ đĩa cài windows nén còn 2mb, giải nén ra 700mb ở ddth còn j

chauthanh2790

cái này do chiếm sẵn vùng nhớ thôi, bác cop từ ổ c sang ổ d cũng vậy, nó cũng thông báo dung lượng trước chứ file đấy vừa xem được đâu

Berke

mọi người chém chủ topic vừa thôi

tui cũng có file video .AVI hờn 300MB.

nén bằng winrar còn hơn 4MB nè.

file của chủ topic không play được.

Các chủ đề có liên quan khác