vinhvinh

The thi cách này bạn xem được k nhé!

Mở caleaup cho tình duyệt có FF , Conhung chung thì k có gì

Tiếp theo del phần VB cho forshare

It'sfan for the sum

ductrinh_86

mình cũng bị thế này ..hic..chán,ai biết giúp mình với nào.yahoo của mình nè:[email protected],nếu có bạn nào giúp được mình bằng Teamviewer thì Phần mềm qua yahoo mình với nha.thank all!!!

Honon

Dùng mấy phần mềm dọn rác quét sạch sẽ là được( mình dùng win7 manager ), mình làm vậy và được rồi, còn các máy khác thì không biết

luat_trau

mình vừa từng bị y xì như trên lên mạng tìm đủ các cách lên ketnooi.com/forum cũng vậy nhưng "vũ như cẩn" đành dùng windows restore lại hay cài lại windows mới hết

betri28 Mở task manager

ở tab Processes -> end process sidebar.exe

start -> all programs -> accessories -> right click Command prompt -> run as administrator

nhập mỗi lệnh sau rồi enter

regsvr32 msxml3.dll

regsvr32 scrrun.dll

regsvr32 jscript.dll

Nếu làm đúng như trên mà không được thì bạn nên làm theo sau:

Vào Start > gõ regedit vào search>enter. Sau đó tìm đến khóa sau:

HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\Curre ntVersion\Internet Settings\Zones\

Nếu thấy xuất hiện một key tên là L (hay bất kì key nào) nằm trên key tên 0 thì xóa key tên L đi. Sau đó thoát registery editor và restart máy. cách này rất hay ak

betri28 Mở task manager

ở tab Processes -> end process sidebar.exe

start -> all programs -> accessories -> right click Command prompt -> run as administrator

nhập mỗi lệnh sau rồi enter

regsvr32 msxml3.dll

regsvr32 scrrun.dll

regsvr32 jscript.dll

Nếu làm đúng như trên mà không được thì bạn nên làm theo sau:

Vào Start > gõ regedit vào search>enter. Sau đó tìm đến khóa sau:

HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\Curre ntVersion\Internet Settings\Zones\

Nếu thấy xuất hiện một key tên là L (hay bất kì key nào) nằm trên key tên 0 thì xóa key tên L đi. Sau đó thoát registery editor và restart máy. Mình cũng không mở được Gadget và làm theo cách bạn chỉ thành công thanks bạn nhìu

Các chủ đề có liên quan khác