Julken Sao m` vẫn bt nhỉ? bồ bác juken share em với . sẽ không để bác thiệt đâu avatar nice

---------- Bài thêm lúc 19:19 ---------- Bài trước là lúc 19:22 ----------

ủa cho em hỏi hình như mình xài gói theo lưu lượng mà tiền quá 300k là nó cắt còn 1 nữa lưu lượng phải không từ 400mb/s -->200mb/s đó

bluemoon24681

Đúng là có "chậm" nhưng quái đản ở chỗ nếu mình tải 1 file duy nhất ở MF thì tốc độ chỉ là 70kb/s nhưng khi mình chọn 3 file tải cùng lúc thì :

file thứ nhất : 70kb/s

file thứ hai : 460 kb/s

file thứ 3 : ~ 80kb/s

ludinh_thien

vậy chứ sáng nay vẫn down 400kb, không biết chình chỉnh sao còn dưới 100kb pó tay, vào đây hóa ra bị vậy haha

NguyenQuocHao

Reset Modem Cũng Chã Đỡ Hơn Đc Tí Nào Đâu :mad: Mạng VNPT Như Shit :mad: Chơi Đc 15' Rớt Mạng 1 Lần :mad: Tốc Độ Download 10kb/s Trở Xuống ( Host Mediafire+ IDM + 3h Khuya ) Mạng Trong Nước Speed Giảm 1/3 Chứ Làm Gì không Giảm :banghead: Lần Trước Phone Lên Tổng Đài Thì Con Quỷ Cái Tiếp Điện Thoại Nói Chuyện Mốc Họng Mình, Mà Cũng Đúng Mình Đang Kí Mạng Chỉ Có Gần 300k 1 Tháng àh Nên Dĩ Nhiên Nó Đâu Muốn Tiếp :mad: , Sáng Nay Bất Đắc Dĩ Lắm Mới Phải Phone Lên Nhờ Nó Kiểm Tra Lại :banghead: Nó phán Cho 1 câu " Anh Muốn Mạng không Lag Thì Đăng Kí Cáp Quang Đi Chứ Chơi Mạng Thường Là Vậy Đó " :mad:

tctuvan

haha, cũng có phần đúng, dây để ngoài trời chuột cắn rồi mua gió... nhiều nguyên nhân. Nhưng nói chung là do nha cung cấp là chủ yếu. Thế sao câu không chửi nó bảo sao lúc đầu không quảng cáo vậy luôn

Các chủ đề có liên quan khác