Penn

Chào bác Mr_No_Name .Nhờ bác khám dùm cho con O2 Atom activity của em, buzz tốt, windows Ok, nhung khi comedy multimedia thì có tiếng sôi ù ù rất khó chịu. Dùng windows media hay CorePlayer đều bị nghe tiếng sôi . Không biết lỗi do phần cứng hay phần mềm mong bác vui lòng chỉ giáo em Thank lắm lắm.

Faer

xin chao ba con tui rat mong duoc ba con giup do toi thankssssss

toi co con qteks110 do tay may tai phan mem tren mang xuong luc vao may arrest thi bay gio troi oi la troi cu bat may len la no lai cai lai the moi dau chu ba con nao da trai qua canh tuong nhu to co the giup do chia xe bot noi dau duoc kho thanksssssssssssssss

toi cai phan mem nay the la toi luon:MagicianROM 1.13 QTEK

Seamus

tui đang dùng O2 xda II mini. tui muốn up rom làm thế nào nhỉ ?

Các huynh cho tui bản rom và chỉ dẫn luôn cách cài nha !

Thank các huỵnh !

Kelle

mình đang sài con O2 mini,khi mình mở bluetooth rồi đánh dấu chọn để bắn nhạc thì hiện lên chữ "please about-face off Flight Mode first!" rồi kô cho mở bluetooth, bạn nào biết thì chỉ giúp mình với.

[=========> Bổ articulate bài viết <=========]

mình đang sài con O2 mini,khi mình mở bluetooth rồi đánh dấu chọn để mở bluetooth dùng để bắn nhạc thì hiện lên chữ "please about-face off Flight Mode first!" rồi kô cho mở bluetooth, bạn nào biết thì chỉ giúp mình với.

Markus

xin các pác tư vấn giúp e với, có ai dùng con HP ipaq 500 chưa or alternation of nó .. pác nào use rùi cho e bít nó use có tốt hok? wifi ổn định hok? và giá hiện giờ là bao nhiu? e xin thanks

Barrington

Mình đang sử dụng con Pen4 , mên 865. chíp 3G, ram 1 thanh 256. Nhưng bất hiểu sao độ này dở chứng " đang dùng thì bị treo", rút nguồn ra cắm lại vẫn khởi động đước, nhưng dùng thì nhanh là 10 phút lâu là 1 giờ lại treo. Mình vừa thay nguồn to hơn 500w, thay ram, thay ổ cứng , thay cáp ổ cứng khưng vẫn bất được. (Tất nhiên các linh kiện là lấy từ máy khác đang hoạt động tốt). bạn nào biết nguyên nhân chỉ cho mình với Xin cám ơn.

fan_tctuvan

Quote:

Được gửi bởi Mr_No_Name

Mình xin có ý kiến chân thành, mình thấy Forum này chán thiệt!

Bây giờ như vầy nhé!

Ai có máy pocket-pc hư, lỗi FlashRoom, cài phần mềm,......cứ column 1 bài lên tui sẽ nghiên cứu sửa giúp cho. Không tính phí đâu mà lo!

Chúng ta hãy cùng nhau phát triển một cộng cùng người Việt dùng Pocket-PC đi nào!

Vừa trao đổi kinh nghiệm vừ giúp những người mới mua máy!

chao ban,

tui đang định tìm phần mềm soạn thảo trên môi trường của pdf. Nếu ai đó có thì giúp tui với. Xin Thank trước@!

Oidhche

Minh co con HP IPAQ 110 nhung khong biet mua them pin du tru o dau. Ai biet xin chi giup,Thank nhieu.

Murrough

Cho em hỏi con o2 xda lls tự nhiên mất sóng luôn (no GSM) (nhiều) đa làm đủ tất cả cách:úp w6 ---w6.1-------úp radio 1.15---vệ sinh angten nữa, mà cũng không tài nào có sóng.mong các anh,chị giúp đỡ

Oliverios

Trích dẫn từ hoangtub;1177364:
mình đang sài con O2 mini,khi mình mở bluetooth rồi đánh dấu chọn để bắn nhạc thì hiện lên chữ "please about-face off Flight Mode first!" rồi kô cho mở bluetooth, bạn nào biết thì chỉ giúp mình với.

------------------------------

Trả lời: Bạn vừa bấm chọn vào phần "Turn on the Flight Mode" củ máy (chế độ tắt sóng khi ngồi trên máy bay). Hãy tắt nó trước khi thực hiện Bluetooth. Cách làm nhanh nhất như sau:

Bạn chú ý phía trên cùng bên phải màn hình có 3 biểu tượng: biểu tượng Loa (tùy chỉnh âm thanh); biểu tượng cột sóng; và biểu tượng kết nối. Bạn đưa bút blow vào biểu tượng thứ 2 (cột sóng), một card "phone" xuất hiện có dòng chữ About-face on action mode" có gạch dưới. Bạn blow vào dòng chữ đó là xong. CHÚC THÀNH CÔNG>

hooker

cho minh hoi van de nay ve Dopod 838 Pro

--------------------------------------------------------------------------------

may cua minh tu nhien mo len man hinh trang boc

ra tiem hoi thi no keu la hu day man nguon or man hinh

nao bao gia (nhà) la tu 800k den 1m

minh can tham khao y kien cua cac ban tren appointment la gia (nhà) nhu vay co hop ly ko?

ai bit chi mnh xin gia (nhà) chinh xac va 2 y kien tren

thanks

andoangian

Ban co biet bell Mio A701 khong, lo architecture mat phan trong userdisk cua no. Lam sao phuc hoi lai duoc.

shop_xxx

Minh muon tim mot so phu kien nhu sac pin va but, o th Ho Chi Minh co the tim duoc o dau? Thank nhieu!

Quote:

Được gửi bởi Mr_No_Name

Mình xin có ý kiến chân thành, mình thấy Forum này chán thiệt!

Bây giờ như vầy nhé!

Ai có máy pocket-pc hư, lỗi FlashRoom, cài phần mềm,......cứ column 1 bài lên tui sẽ nghiên cứu sửa giúp cho. Không tính phí đâu mà lo!

Chúng ta hãy cùng nhau phát triển một cộng cùng người Việt dùng Pocket-PC đi nào!

Vừa trao đổi kinh nghiệm vừ giúp những người mới mua máy!

Bickford

Quote:

Được gửi bởi tuannhacvien

em co con ppc windown adaptable 2003 không co blast aroma GSM

giup em voi..............

Bạn phải cho tất cả người biết PPC của bạn là của hãng nào chứ? Một vài thông tin về thiết bị thì mới giúp bạn được!

Giles

tui dùng acer n50, không bít ở Hà nội có chỗ nào bán pin không các pro?

vovaan

mình có con aixm x3, accursed dung wm 2003. Minh muon nang cap len wm5 hoac 6, nhung k co source. ban nao co hay biet cho dơn xin cho minh.thanks.

minh biet hien nay co theit bi su dung wifi la sd wifi. nhung minh k biet da co thiet bi dung wimax hay gps cho ppc chua?neu co, xin ban cho biet dc mua.thanks.

cac may latop deu co the gan them bluetooth, hay hong ngoai.

khong biet ppc co the gan bluetooth dc k?ban nao biet xin hướng dẫn dum.thanks.

Dowle

Mình mới mua máy Thera audiovox, nay muốn up len WM 2003 SE nhưng bất biết làm thế nào hết, bạn nào biêt chỉ với nghe.hi, thanks!

Satordi

Quote:

Được gửi bởi tienquoc

Mình mới mua máy Thera audiovox, nay muốn up len WM 2003 SE nhưng bất biết làm thế nào hết, bạn nào biêt chỉ với nghe.hi, thanks!

Của bạn là con này phải không?

Mình thử kiếm rồi nhưng bất có WM 2003 SE cho nó đâu bạn ơi. Chấp nhận dùng như thế đi.

Quote:

Được gửi bởi vilestiakron

Chán we, con O2 mini vừa mới mua nhưng sao bị lệch cảm ứng rùi.

O2-mini bây giờ chuyên trị lệch cảm ứng. Vì 2 lý do, 1 là tiếp xúc của cáp màn hình bất tốt, 2 là cảm ứng đểu của "tung của". Kỳ đó mình mua 10 cái cảm ứng "tung của" thay cho khách thì lệch hết 4 cái.

Quote:

Được gửi bởi avsecquan

Minh muon tim mot so phu kien nhu sac pin va but, o th Ho Chi Minh co the tim duoc o dau? Thank nhieu!

Bạn bất nói đời máy bất nói phụ kiện ì thiì bó tay.

Ở thành phố bất có cái boutique nào bán đủ thứ linh kiện cho abridged như ĐT đâu.

Các chủ đề có liên quan khác