Cuithbrig

Em có con HP IPAQ rx3700 bị vỡ mất màn hình, giờ màn hình trắng xóa. Mọi người có thể chỉ cho em nơi thay và giá thay màn hình của nó dc không a. Hiện em đang ở Hà Nội ạ. Em xin Thank nhiều.

Tất cả về em nó đây ạ:

Tennyson

Bệnh này chữa được không, máy O2 neo, màn hình bi hiện tượngcoi nhưwindow chạy ở chế độ safemode, nhòe nhòe mờ mờ

Aodh

Các anh ơi cho em xin phần mềm .NET Compac Famework2.0 và 3.5 với ạ. em đang dùng O2 xda2mini, máy em bất có mấy cái này. anh nào biết hay có thì gửi tệp đính kèm cho em vào mail [email protected] nhé. em xin cảm ơn!

haido989

Quote:

Được gửi bởi Arkain

Sao bất lấy thẳng từ website của Microsoft?

Em vào down thì nó toàn cho NET Famework thôi anh à, mà cái này đâu dành cho WM5

Cory

"the operation failed"

Em đang dùng con O2 XDA iis. gần đây gặp một số vấn đề rất phiền phức:

- Trước em dung WM 2003, máy thỉnh thoang màn hình cảm ứng bị lệch, phải thực hiện adjust awning nhiều lần, mỗi lần mất khoảng 15-30 phút thì mới được.

- Sau nay em cài WM 2006 thi vẫn nhận được cuộc gọi, nhưng khi gọi đi thì có thông báo:"cannot complete the call. The arresting may be bare or the buzz cardinal may not be valid. verify the cardinal or try afresh later"

Vào ambience -> arrangement ->phone bào là: the buzz is not ready. Wait 15 abnormal and try again. Em vừa thử nhiều lần nhưng vẫn gặp thông báo lỗi như trên.

các bạn giúp em với. em Thank nhiều lắm!

Placido

Quote:

Được gửi bởi todaycaudaya

"the operation failed"

Em đang dùng con O2 XDA iis. gần đây gặp một số vấn đề rất phiền phức:

- Trước em dung WM 2003, máy thỉnh thoang màn hình cảm ứng bị lệch, phải thực hiện adjust awning nhiều lần, mỗi lần mất khoảng 15-30 phút thì mới được.

- Sau nay em cài WM 2006 thi vẫn nhận được cuộc gọi, nhưng khi gọi đi thì có thông báo:"cannot complete the call. The arresting may be bare or the buzz cardinal may not be valid. verify the cardinal or try afresh later"

Vào ambience -> arrangement ->phone bào là: the buzz is not ready. Wait 15 abnormal and try again. Em vừa thử nhiều lần nhưng vẫn gặp thông báo lỗi như trên.

các bạn giúp em với. em Thank nhiều lắm!

Máy mình vừa từng bị như bạn.

Cực kì đơn giản : Máy của bạn pin hỏng (thường pin vào khoảng từ 30-40% là bị hiện tượng này ( sạc lại lên hơn 50% lại OK))

1>Mua cục pin mới

2>sạc lại pin(cái này mình có làm và làm được nhưng bất rõ là trang nào bạn gõ google tìm nha)

Không phải hỏng phần cứng đâu.

Hồi mới bị sợ hú vía.

Chago

minh đang dùng của đứa em cái O2XDA mini.lúc đầu cái winmedia còn chạy sau đó displace lại máy nó tịt luôn còn cái destkop thì không cho ra nổi mấy cái phần mềm trong máy và nữa là kết nối với máy tính archetype mấy book vào máy lúc đầu còn được sau đó tịt "thẻ vẫn còn trống"

Stilleman

Bác NoName cho mình hỏi chút.
Mình đang xài cái Q8 của motorola hệ điều hành wm5
Máy đang chạy tốt nhưng trong 1 lần sạc thì nó dở chứng hok sạc nữa mà hiện lên màn hình đen như màn hình Dos của windown vậy, có vài dòng như Beam approach version....
USB connect.....
mình có kham tiềmo trên mạng thì biết đây là lỗi beam approach of afterlife gì đấy. Bác biết cách fix thì chỉ mình giúp, thx bác nhìu lắm lắm !!

Whitman

Chao ban,minh hien accursed xai con SAMSUNG i325 nhung minh hien khong biet phai ket noi voi may tinh the nao duoc vi minh khong co cap noi va muon cai dat them phan mem thi phai lam sao?Cuc pi cua may minh cung accursed bi chay roi.Minh khong biet phai mua pin va tay nghe o dau va gia (nhà) ca bao nhieu mong ban giup do dum.Thanks ban rat nhieu!!!!!!!!!!!!!

Trahern

Mình xài N70Me số IMEI là 358080019922160

k biết máy mình bị gì mà sao cài chương trình vào k được, mỗi lần cài là nó thông báo accession aegis error. Unable to install

rồi thoát ra chứ k cài được. Anh em nào biết cách khắc phục xin giúp mình với. Thank trước nhé.

Patricio

Mình xin có ý kiến chân thành, mình thấy Forum này chán thiệt!

Bây giờ như vầy nhé!

Ai có máy pocket-pc hư, lỗi FlashRoom, cài phần mềm,......cứ post 1 bài lên tui sẽ nghiên cứu sửa giúp cho. Không tính phí đâu mà lo!

Chúng ta hãy cùng nhau phát triển một cộng cùng người Việt dùng Pocket-PC đi nào!

Vừa trao đổi kinh nghiệm vừ giúp những người mới mua máy!

cucgach10

Mình có 1 cái Dell Axim X5 ,cài WM 2002 ,không thể vào net đọc tiếng Việt , cài font cũng chỉ hổ trợ WM 2003 , vậy mình phải làm sao , giúp mình các bạn ơi ( email to: [email protected] )

nh0c_m4p132

Cần bán 1 máy HTC s620 smartphone ngon đây, bác nào có nhu cầu không .

Bác nào có nhu cầu thì vào link này tham tiềmo nha:

Avniel

Mình xài N70Me số IMEI là 358080019922160

k biết máy mình bị gì mà sao cài chương trình vào k được, mỗi lần cài là nó thông báo installation security error. Unable to install

rồi thoát ra chứ k cài được. Anh em nào biết cách khắc phục xin giúp mình với. Thank trước nhé.

chunu_25251325

mình có cái Cingular8125 dùng WM5.0, liệu mình có cài được phần mềm nào để đọc được tiếng Việt khi mở các file dạng *.doc hay *. exe lưu trong máy không?

Nếu biết chỉ dẫn cho mình về [email protected]

Thank nhiều.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Có bạn nào có Phần mềm Âm lịch miễn phí cho mình xin về [email protected] . Xin Thank nhiều.

dumi_prince

Chao ban,minh hien dang xai con SAMSUNG i325 nhung minh hien khong biet phai ket noi voi may tinh the nao duoc vi minh khong co cap noi va muon cai dat them phan mem thi phai lam sao?Cuc pi cua may minh cung dang bi chay roi.Minh khong biet phai mua pin va tay nghe o dau va gia (nhà) ca bao nhieu mong ban giup do dum.Thanks ban rat nhieu!!!!!!!!!!!!!

minh đang dùng của đứa em cái O2XDA mini.lúc đầu cái winmedia còn chạy sau đó reset lại máy nó tịt luôn còn cái destkop thì không cho ra nổi mấy cái phần mềm trong máy và nữa là kết nối với máy tính copy mấy file vào máy lúc đầu còn được sau đó tịt "thẻ vẫn còn trống"

Shan

Bác NoName cho mình hỏi chút.

Mình đang xài cái Q8 của motorola hệ điều hành wm5

Máy đang chạy tốt nhưng trong 1 lần sạc thì nó dở chứng hok sạc nữa mà hiện lên màn hình đen như màn hình Dos của windown vậy, có vài dòng như Flash mode version....

USB connect.....

mình có kham tiềmo trên mạng thì biết đây là lỗi flash mode of death gì đấy. Bác biết cách fix thì chỉ mình giúp, thx bác nhìu lắm lắm !!

Các chủ đề có liên quan khác