sungyuri95

Nho ban cho toi xin Link se DL ban phan mem Window mobile 6.1 hoac dia chi cua Topic nhe...xin Thank ban va tat ca anh em

black_cat

Quote:

Được gửi bởi todaycaudaya

"the operation failed"

Em đang dùng con O2 XDA iis. gần đây gặp một số vấn đề rất phiền phức:

- Trước em dung WM 2003, máy thỉnh thoang màn hình cảm ứng bị lệch, phải thực hiện align screen nhiều lần, mỗi lần mất khoảng 15-30 phút thì mới được.

- Sau nay em cài WM 2006 thi vẫn nhận được cuộc gọi, nhưng khi gọi đi thì có thông báo:"cannot complete the call. The signal may be unavailable or the phone number may not be valid. verify the number or try again later"

Vào setting -> system ->phone bào là: the phone is not ready. Wait 15 seconds and try again. Em vừa thử nhiều lần nhưng vẫn gặp thông báo lỗi như trên.

các bạn giúp em với. em Thank nhiều lắm!

Máy mình vừa từng bị như bạn.

Cực kì đơn giản : Máy của bạn pin hỏng (thường pin vào khoảng từ 30-40% là bị hiện tượng này ( sạc lại lên hơn 50% lại OK))

1>Mua cục pin mới

2>sạc lại pin(cái này mình có làm và làm được nhưng không rõ là trang nào bạn gõ google tìm nha)

Không phải hỏng phần cứng đâu.

Hồi mới bị sợ hú vía.

nhphuc1995

"the operation failed"

Em đang dùng con O2 XDA iis. gần đây gặp một số vấn đề rất phiền phức:

- Trước em dung WM 2003, máy thỉnh thoang màn hình cảm ứng bị lệch, phải thực hiện align screen nhiều lần, mỗi lần mất khoảng 15-30 phút thì mới được.

- Sau nay em cài WM 2006 thi vẫn nhận được cuộc gọi, nhưng khi gọi đi thì có thông báo:"cannot complete the call. The signal may be unavailable or the phone number may not be valid. verify the number or try again later"

Vào setting -> system ->phone bào là: the phone is not ready. Wait 15 seconds and try again. Em vừa thử nhiều lần nhưng vẫn gặp thông báo lỗi như trên.

các bạn giúp em với. em Thank nhiều lắm!

cafe_mu0j

Quote:

Được gửi bởi Arkain

Sao không lấy thẳng từ website của Microsoft?

Em vào down thì nó toàn cho NET Famework thôi anh à, mà cái này đâu dành cho WM5

tranhang3789

Các anh ơi cho em xin phần mềm .NET Compac Famework2.0 và 3.5 với ạ. em đang dùng O2 xda2mini, máy em không có mấy cái này. anh nào biết hay có thì gửi tệp đính kèm cho em vào mail [email protected] nhé. em xin cảm ơn!

khanh_alexander

Bệnh này chữa được không, máy O2 neo, màn hình bi hiện tượngcoi nhưwindow chạy ở chế độ safemode, nhòe nhòe mờ mờ

Em có con HP IPAQ rx3700 bị vỡ mất màn hình, giờ màn hình trắng xóa. Mọi người có thể chỉ cho em nơi thay và giá thay màn hình của nó dc không a. Hiện em đang ở Hà Nội ạ. Em xin Thank nhiều.

Tất cả về em nó đây ạ:

Quote:

Được gửi bởi tienquoc

Mình mới mua máy Thera audiovox, nay muốn up len WM 2003 SE nhưng không biết làm thế nào hết, bạn nào biêt chỉ với nghe.hi, thanks!

Của bạn là con này phải không?

Mình thử kiếm rồi nhưng không có WM 2003 SE cho nó đâu bạn ơi. Chấp nhận dùng như thế đi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote:

Được gửi bởi vilestiakron

Chán we, con O2 mini vừa mới mua nhưng sao bị lệch cảm ứng rùi.

O2-mini bây giờ chuyên trị lệch cảm ứng. Vì 2 lý do, 1 là tiếp xúc của cáp màn hình không tốt, 2 là cảm ứng đểu của "tung của". Kỳ đó mình mua 10 cái cảm ứng "tung của" thay cho khách thì lệch hết 4 cái.

Quote:

Được gửi bởi avsecquan

Minh muon tim mot so phu kien nhu sac pin va but, o th Ho Chi Minh co the tim duoc o dau? Thank nhieu!

Bạn không nói đời máy không nói phụ kiện ì thiì bó tay.

Ở thành phố không có cái shop nào bán đủ thứ linh kiện cho pocket như ĐT đâu.

Napoleon

Mình mới mua máy Thera audiovox, nay muốn up len WM 2003 SE nhưng không biết làm thế nào hết, bạn nào biêt chỉ với nghe.hi, thanks!

Minh muon tim mot so phu kien nhu sac pin va but, o th Ho Chi Minh co the tim duoc o dau? Thank nhieu!

Quote:

Được gửi bởi Mr_No_Name

Mình xin có ý kiến chân thành, mình thấy Forum này chán thiệt!

Bây giờ như vầy nhé!

Ai có máy pocket-pc hư, lỗi FlashRoom, cài phần mềm,......cứ post 1 bài lên tui sẽ nghiên cứu sửa giúp cho. Không tính phí đâu mà lo!

Chúng ta hãy cùng nhau phát triển một cộng cùng người Việt dùng Pocket-PC đi nào!

Vừa trao đổi kinh nghiệm vừ giúp những người mới mua máy!

zin_va_zon00

Quote:

Được gửi bởi Mr_No_Name

Mình xin có ý kiến chân thành, mình thấy Forum này chán thiệt!

Bây giờ như vầy nhé!

Ai có máy pocket-pc hư, lỗi FlashRoom, cài phần mềm,......cứ post 1 bài lên tui sẽ nghiên cứu sửa giúp cho. Không tính phí đâu mà lo!

Chúng ta hãy cùng nhau phát triển một cộng cùng người Việt dùng Pocket-PC đi nào!

Vừa trao đổi kinh nghiệm vừ giúp những người mới mua máy!

betty_nguyen

Quote:

Được gửi bởi tuannhacvien

em co con ppc windown mobile 2003 không co bang tang GSM

giup em voi..............

Bạn phải cho tất cả người biết PPC của bạn là của hãng nào chứ? Một vài thông tin về thiết bị thì mới giúp bạn được!

Cuithbrig

mình có con aixm x3, dang dung wm 2003. Minh muon nang cap len wm5 hoac 6, nhung k co source. ban nao co hay biet cho dơn xin cho minh.thanks.

minh biet hien nay co theit bi su dung wifi la sd wifi. nhung minh k biet da co thiet bi dung wimax hay gps cho ppc chua?neu co, xin ban cho biet dc mua.thanks.

cac may latop deu co the gan them bluetooth, hay hong ngoai.

khong biet ppc co the gan bluetooth dc k?ban nao biet xin hướng dẫn dum.thanks.

mình có con aixm x3, dang dung wm 2003. Minh muon nang cap len wm5 hoac 6, nhung k co source. ban nao co hay biet cho dơn xin cho minh.thanks.

minh biet hien nay co theit bi su dung wifi la sd wifi. nhung minh k biet da co thiet bi dung wimax hay gps cho ppc chua?neu co, xin ban cho biet dc mua.thanks.

cac may latop deu co the gan them bluetooth, hay hong ngoai.

khong biet ppc co the gan bluetooth dc k?ban nao biet xin hướng dẫn dum.thanks.

aerislimit

cho minh hoi van de nay ve Dopod 838 Pro

--------------------------------------------------------------------------------

may cua minh tu nhien mo len man hinh trang boc

ra tiem hoi thi no keu la hu day man nguon or man hinh

nao bao gia (nhà) la tu 800k den 1m

minh can tham khao y kien cua cac ban tren forum la gia (nhà) nhu vay co hop ly ko?

ai bit chi mnh xin gia (nhà) chinh xac va 2 y kien tren

thanks

Các chủ đề có liên quan khác