kitten_linhchi

Cả hai đều là phần mềm miễn phí, có gì đâu mà phải suy nghĩ với lại vote? Cứ cài cả 2 cho khỏe!

mr.sun_shock

kmp rất hay nhưng khổ nỗi hình như không chạy được trên nền tảng 64 bit dùng Ccleaner thì quét ra 1 đống registry của nó

cacpt2000

cái VLC thì ổn định hơn mỗi cái chạy file FLV download bằng IDM từ youtube bị lỗi thôi, còn lại thì KMP ăn đứt từ âm thanh, hình ảnh, giao diện, tùy chỉnh...

loa4vitinh

Vote 1 phiếu cho KMP, dùng rất tốt, xem phim ngốn ít RAM, hiện mình đang sài.

Còn VLC nhìn là thấy không KẾT rồi,đã từng sài qua, không mấy ấn tượng, nói chung theo mình thì VLC không bằng KMP.

Còn nghe MP3 thì sài AIMP3 thấy cũng hay.

p3h30_h4ppj

Mình không cài Codec. KMP dùng để xem mấy định dạng thông thường. VLC xem mấy định dạng lạ, đĩa vấp đều good! Kết nhất 2 chú này!

Helaku

kmp hơn chứ bạn, chưa kể nó có nhiều chế độ hơn giao diện đẹp hơn, vlc còn gây một lỗi vs file flv ai mắc lỗi này rùi thì biết, chip 100% hichic

Ko có K-Lite nhỉ ! Nếu có thì em vừa vote cho K-Lite rồi. Còn ss 2 phần mềm này thì em thấy dùng VLC hay hơn, đơn giản vì em đang dùng mạng FPT :d

Kmp có hổ trợ codec cho wmp và thêm cái mpclassic với nhiều tùy chỉnh cao cấp. Vlc xem nhiều định dạng, tiếng việt, các tùy chỉnh không chuyên nghiệp. Nên chọn kmp

kmp là nhất rùi.nhưng nvlc cũng có cái hay của nó.xem truyền hình cũng khỏi chê đâu có kém j kmp.ưu điểm là xem truyền hình chỉ giành cho mạng fpt ngoài ra các gói mạng khác không xem dc

Các chủ đề có liên quan khác