dangtrang2246

cho hỏi bản này caì ra chưa cài soft tiêu tốn bao nhiêu dung lượng ram nhỉ,

cái nì giữ nguyên bản hay là có bỏ bớt vài cái không cần thiết cho người dùng ko

có cái gì mới trong bản gost này,nói rõ xí bạn ơi nếu nó cũng giống windows 7 64 bit bình thường mà chỉ up lên sp1 thì cũng không cần thiết phải dow lắm

có đủ soft cần thiết đệ sự dụng, tốn 9,5 GB dung lượng ổ cứng nếu ram 1GB tùy theo ram tùy theo cấu hình máy.

tóm lại HDD tối thiệu là 15GB là dùng ok.

chúc thành công! chào thân ái!

keely_knk

Bạn ơi cho hỏi máy mình bị xuất hiện 1 ổ đĩa thừa system boot giống bạn nói. Bạn chỉ giúp mình cách khắc phục nhé. Thanks

Daniels

Bạn ơi cho hỏi máy mình bị xuất hiện 1 ổ đĩa thừa system boot giống bạn nói. Bạn chỉ giúp mình cách khắc phục nhé. Thanks

Có ảnh hưởng gì đến bản quyền của windows ko.

nếu không ảnh hưởng thì thôi. nếu có 30 ngày thì dùng Boot CD xóa đi phân vùng mới đó nha!

Chúc bạn thành công!

Jader

mình đã xóa ổ đĩa đó rồi nhưng windows vẫn không actived được. Vậy bạn có cách nào khác không? Thank bạn

rảnh rang các bạn qua xem file ghost của anh thanhan2 nhá có 2.09GB thôi dùng tốt lắm mình dùng thử 2 tuần rồi chưa có lỗi và update ầm ầm à .

way_pro

nếu đang xài bản này mà muốn ghost lại cũng là bản này thì sao....dùng OneKey đâu có được

dùng cái này ghost trực tiếp từ ổ cứng này

sau khi cài xong trong menu boot có thêm 1 dòng nữa để chọn. bấm vô là vào norton ghost 11.5 à mình dùng cái này cũng chịu

Bạn nào có thể hưởng dấn ghost cho máy đang cài windows 7 64bit mà không cần đĩa boot không với. thank

dthung_2000

các bạn lưu ý không dùng được onekey thì dùng BootCD mà ghost hay Backup

Mình xin đưa các cách

Sự khác nhau giữa windows 7 64 bít và windows 7 32 bít cho mọi người lửa chọn các bản windows cho phù hợp với máy của mình Bạn hướng dẫn luôn cách dùng boot cd luôn đi.

Anwar

mình down về xong 18 part rồi, nhưng khi giải nén thì nó báo file 17 bị corupt, lỗi nó nằm ợ đâu nhỉ, mạng tốt

ti_love_2202

sao mình cài xong luc nó boot thì có 2 lựa chon đều là "Windows 7" như là sao chủ thớt? có cách nào bỏ qua bước chọn lựa đó ko?thank

meocon1940

sao mình cài xong luc nó boot thì có 2 lựa chon đều là "Windows 7" như là sao chủ thớt? có cách nào bỏ qua bước chọn lựa đó ko?thank

Nhấn vào Start >> tại khung tìm kiếm gõ vào MSCONFIG >> chọn Enter >> sang thanh TAB boot >> click đúp vào WIN7 >> ở ngay dưới đó chọn Delete >> Apply >> nhấp OK >> Restart.

pt200089

Nhấn vào Start >> tại khung tìm kiếm gõ vào MSCONFIG >> chọn Enter >> sang thanh TAB boot >> click đúp vào WIN7 >> ở ngay dưới đó chọn Delete >> Apply >> nhấp OK >> Restart.
thank chủ thớt nhiều nhak.

Các chủ đề có liên quan khác