tung_peter

Quote:

Được gửi bởi BoTayConGaQuay

Thế nào rồi anh Quảng cũng sẽ họp báo ì xèo và tuyên bố firefox là 1 phần mềm vừa lỗi thời...vưng vưng và vưng vưng

cứ chờ thử xem sao

nếu thế thật thì.......

gainhaque

Quote:

Ko sao hết, có thể là do FireFox viết bất tốt nên gây ra lỗi này. Nhiều người không biết cứ đổ vấy cho BKAV

Không dùng FireFox, ta có thể thay bằng IE, Opera, Safari, còn ối sự thay thế khác. Nhưng với BKAV lại khác, sẽ bất còn phần mềm thứ 2 nào tuyệt cú vời như BKAV

Vào đó mà nghe tụi nó tự sướng

nangmoi786

Quote:

Được gửi bởi kbt09

Vào đó mà nghe tụi nó tự sướng

vãi cả củ

em ủng hộ anh Quảng

biết mô mấy bựa nựa lại có tin FF vá lỗi abc xyz

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

có vẻ các bạn ...hơi ghét bỏ BK , như nó là con rơi con vãi ý

thằng A lấy cây chọt dô bánh xe ( 2 bánh ) của thằng B , thằng B té bể đầu , thằng A chửi tại thằng B đi xe ngu , mua xe dổm ...

Quote:

CẢNH BÁO: Có thể BKAV là thủ phạm làm Firefox của bạn bị lỗi! Chi tiết...

Nếu máy không cài bkav mà vẫn bị thông báo thì FF có vấn đề hay BKAV có vấn đề nhỉ.

Miss_Ebo

Quote:

Được gửi bởi y5cafe

Nếu máy không cài bkav mà vẫn bị thông báo thì FF có vấn đề hay BKAV có vấn đề nhỉ.

Thế bác nghĩ thằng FF như IE detect trên máy bác có gì rồi report về cho mozilla ah?

Quote:

Ko sao hết, có thể là do FireFox viết bất tốt nên gây ra lỗi này. Nhiều người không biết cứ đổ vấy cho BKAV

Không dùng FireFox, ta có thể thay bằng IE, Opera, Safari, còn ối sự thay thế khác. Nhưng với BKAV lại khác, sẽ bất còn phần mềm thứ 2 nào tuyệt cú vời như BKAV

zznganzz2002

Thực tình tui chưa biết BKAV có tương thích với FF3.5 không!! nhưng Việt Nam có bác Quảng cũng là niềm tự hào rùi vì Việt Nam có ai được như bác ấy chưa. phải chăng nhiều người bất bằng bác ấy cộng một chút bác ấy hơi nổ nên dễ ghét

Kasia

Quote:

Được gửi bởi luat82

Thực tình tui chưa biết BKAV có tương thích với FF3.5 không!! nhưng Việt Nam có bác Quảng cũng là niềm tự hào rùi vì Việt Nam có ai được như bác ấy chưa. phải chăng nhiều người bất bằng bác ấy cộng một chút bác ấy hơi nổ nên dễ ghét

vậy bạn bao h tự hỏi " tại sao bác ấy lại bị ghét ? ". Bạn tự hào vì VN có bác Quảng à. Bạn có bao h nge câu " người có tài mà.....người có....thì là ...."

cobe_doihon9150

Quote:

Má ơi !

Freddy

Quote:

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi GOBLIN_TECHIES Xem bài viết

------------------------------------------------------------
Mình bất đồng ý với quan điểm của bạn.
Hiện tượng bị xung đột gây lỗi giữa các phần mềm là rất bình thường.
Phần mềm Bkav phiên bản mới vừa không còn hiện tượng này nữa.
Cách nói của bạn theo quan điểm cá nhân mình đó là "móc mỉa" chứ bất hề có ý tốt đẹp gì đâu.

Đọc thì dọc kỹ cho hết đi các bồ.

Benen

Quote:

Được gửi bởi AnhTuanKB

Đọc thì dọc kỹ cho hết đi các bồ.

bạn có hiểu vấn đề đang bàn bất vậy ?

Tớ lấy ví dụ đế cho thấy rằng : " có những người vẫn rất trung thành với BKAV, có thế nó không tốt với người này nhưng lại có ít với người kia" .

Quote:

Được gửi bởi Kìa,con chim

haha, giao diện của forum BKAV chắc rip từ DDTH... chỉ thay đổi màu một số chỗ thôi !

Đừng vơ đũa cả nắm vậy bạn. Đừng nhìn vào khuôn mặt xấu của 1 người rồi từ đó suy ra luôn cái bụng họ cũng xấu

q_thangdhkt

Quote:

Cười tê chim luôn

rai_3369

Ha ha, mất hãng AntiVirus của nước ngoài sợ BKAV quá PRO lấy hết thị phần bèn chơi kết hạ sách, trả trước quảng cáo cho dòng chữ đó trên FireFox, bất nổi FireFox bất có ai rành tiếng Việt Nam nên cứ tưởng đó là text quảng cáo cho sản phẩm

Chuchip

Quote:

Được gửi bởi buinguyenvan83

Ha ha, mất hãng AntiVirus của nước ngoài sợ BKAV quá PRO lấy hết thị phần bèn chơi kết hạ sách, trả trước quảng cáo cho dòng chữ đó trên FireFox, bất nổi FireFox bất có ai rành tiếng Việt Nam nên cứ tưởng đó là text quảng cáo cho sản phẩm

Không hiểu TV mà người ta viết ra 1 trình duyệt TV cho bạn dùng?