[Hot] Ghost Windows XP Professional x64 Edition SP2 (Updates 11/2012) Full softs

thank bác nhá. để em thử xem thế nào. Bạn nói cấu hình máy bạn xem nào, rồi hãy thử

[Hot] Ghost Windows XP Professional x64 Edition SP2 (Updates 11/2012) Full softs

Mình rất thix xài bản Windows XP Professional x64 Edition SP2 but trừ 1 điều là không xài được Ofice 2010 trên bản windows này dc

huycoi204yb

Mình rất thix xài bản Windows XP Professional x64 Edition SP2 but trừ 1 điều là không xài được Ofice 2010 trên bản windows này dc Mình chưa thử office 2010 nhưng sao lại không dùng được nhỉ, bạn phải tải office 2010 x64 cài chứ

Mình chưa thử office 2010 nhưng sao lại không dùng được nhỉ, bạn phải tải office 2010 x64 cài chứ Đối với XP thì Office 2010 chỉ cài dc trên bản XP SP3 thui thì phải

xxxlongcoolxxx

Bạn nói cấu hình máy bạn xem nào, rồi hãy thử máy mình: *chíp core i3, ram 4G, car gigabyte Geforce 210, main: gigabyte technology H55M-D2H

sao lại không chơi được cf nhỉ. dù mình đã tắt tường lửa. update driver mới nhất.help. bạn nào dùng bàn ghost này chưa xin ý kiến nào

Howe

chà, giờ mới phát hiện ra bản ghost này của bác

để em tải về test thử xem, mai là ngày nghỉ rồi

thanks

oo0_jin_0oo

Mình rất thix xài bản Windows XP Professional x64 Edition SP2 but trừ 1 điều là không xài được Ofice 2010 trên bản windows này dc Đúng vậy

Chờ bản office 2013 xem sao bạn

mo_on

máy mình: *chíp core i3, ram 4G, car gigabyte Geforce 210, main: gigabyte technology H55M-D2H

sao lại không chơi được cf nhỉ. dù mình đã tắt tường lửa. update driver mới nhất.help. bạn nào dùng bàn ghost này chưa xin ý kiến nào Máy bạn nên dùng Windows 8 x64, bạn đã ghost windows xp x64 bản này chưa?

di_vui_ve

Máy bạn nên dùng Windows 8 x64, bạn đã ghost windows xp x64 bản này chưa? thank bạn nhiều lắm. mà cho mình hỏi windows 8 có tương thích để chơi nhiều game không. vì nhiều game không chơi được trên windows 7 còn windows 8 thỳ mình không biết chắc nữa. bản ghost này của bạn mình vừa cài xong. híc

thank bạn nhiều lắm. mà cho mình hỏi windows 8 có tương thích để chơi nhiều game không. vì nhiều game không chơi được trên windows 7 còn windows 8 thỳ mình không biết chắc nữa. bản ghost này của bạn mình vừa cài xong. híc Thường Win7 và 8 giống nhau bạn ạ, thôi thì bạn là tín đồ game chọn XP là chuẩn rồi

dieuthao94

Bản gosh này không gosh được tren asus sabertooth x79... IDE thì ok... Chuyển qua AHCI thì bị xanh lè lè

thoidi

Bản gosh này không gosh được tren asus sabertooth x79... IDE thì ok... Chuyển qua AHCI thì bị xanh lè lè Bạn làm bị ngược rồi, chuyển AHCI trong BIOS trước rồi mới ghost, làm như bạn thì bản nào cũng xanh

y3u_la_kj_ji

bó tay vì không chơi được đột kích. các pro đâu rồi.help

duckduck_vitvit

bó tay vì không chơi được đột kích. các pro đâu rồi.Giúp Tắt antivirus đi chưa?

boy_baby564

Bạn có bản Ghost Xp2 64 nosoft ko? bản mới nhất ấy

Bạn có bản Ghost Xp2 64 nosoft ko? bản mới nhất ấy No soft mình không làm, để rảnh thì mình làm, vì thấy ít người dùng WinXP x64 quá, mất hứng!

leon_1691

Tắt antivirus đi chưa? mềnh có cài antivirus đâu. mí lại lúc vào game đã tắt hết ứng dụng khác rồi!.híc.đợt trước mình cài windows xp 32 bit vẫn chơi cf bình thường mà. có thể cái game này không chơi được trên windows xp 64 bit. chắc bỏ cf thui.dù sao thỳ cũng thank bạn nhiều nhiều lém. bạn rất nhiệt tình thank thank and thank

No soft mình không làm, để rảnh thì mình làm, vì thấy ít người dùng WinXP x64 quá, mất hứng! Lúc nào rảnh làm thì Phần mềm mình nhé ^^. Nosoft có cái hay là nhẹ dễ cho việc mang đi đi triển khai và có thể chỉ cài những thứ mình cần.

Quá trời thanks bạn luôn. Nhờ bạn mà đôi khi máy mình bị sự cố dc giải quyết nhanh chóng

baby_nhung

mềnh có cài antivirus đâu. mí lại lúc vào game đã tắt hết ứng dụng khác rồi!.híc.đợt trước mình cài windows xp 32 bit vẫn chơi cf bình thường mà. có thể cái game này không chơi được trên windows xp 64 bit. chắc bỏ cf thui.dù sao thỳ cũng thank bạn nhiều nhiều lém. bạn rất nhiệt tình thank thank and thank Để lại nick yahoo đi, cài sẵn team view vào mình xem thử bệnh của CF là gì, xưa mình vẫn chơi ầm ầm mà nhỉ, lâu rồi chuyển sang CS 1.6, lập 1 cái server đông người chơi lắm, rồi lại bỏ, mà bạn nên chuyển về chơi CS 1.6, hạn chế hack rất nhiều

Các chủ đề có liên quan khác