thienvuongkute

LINKEY Mình xài Win7,sử dụng Google chrome làm trình duyệt nhưng nó hoạt động không tốt lắm trên Win7,rất thường bị tắt ngang và thông báo sau:

Làm sao để khắc phục Mình thích cái Desktop của bạn quá, bạn cho mình hỏi bạn dùng Soft nào vậy??

Mình cũng xài Win7 mà nhìn mãi cái cũ cũng chán.

buituanxuyen

mình cũng bị như vậy từ khi dùng bản beta 5 thì phải còn trước dùng bản cũ thì chẳng bị làm sao chắc do lỗi củ bản beta này thôi

dang_hongky

bạn nào dùng google chrome bị lỗi thì dùng cái Comodo Dragon này đi

giống y đúc google chrome luôn.

nhất là không bao giờ lỗi như google chrome

vophilong76

thangcohuthtd1 làm thử thế này nha bạn:

1. Phải Click chuột vào Icon Google Chrome

2.Add –in-process-plugins after chrome.exe in Target field.

3.3. Click Apply and save change. Cách làm này có được đâu>>>

beem34 Cái đó bị xung đột đó ban...phần mềm xung đột co thể la IDM của bạn chỉ can zo Phần tùy chọn Tắt ban tích hợp Trong trình duyệt Google chrome là được...Chừng nào muốn tải thì mở lại.....Nhưng bạn tránh lập đi nhiều lần tải có thề bị dừng wed. Câu trả lời chính xác đây này ,nếu dùng IDM bản 5.19 thì sẽ bị lỗi này khi add IDM vào nên tắt nó đi là hết lỗi.

Chrome hay IE đều bị như vậy khi xài win7 thôi bạn. Mình nghĩ đây là lỗi của win7 chứ không phải do chrome đâu. tiện thể cho hỏi luôn làm sao mà bạn làm ra (tạo) được hay thanh dock cùng chạy vậy?

nha minh cung hay bi the . Tat ca moi trinh duyet ke ca Google Chrome,Firefox Beta , Opera . Nhung khi tét thu mang thi không sao. Nha minh dung Viettel. Ai pro chi ho minh voi !!!!!!!!!!!!!!!

Các chủ đề có liên quan khác