Hix, nguyên 1phòng chốngthí nghiệm, thực hành bào chế các hóa chất, kiểm tra tính chất hóa học. Khá nguy hiểm, cầm lọ Axit Sunfuric với lọ Axit Sunfuahidric mà run, rớt ra là tiêu.

babyvip_kute9x

Trích:

Steven Phan

Anh honghai23 hay những anh chị yêu hóa, kết giao nha, chỉ dẫn em học hóa em cũng mê tít môn này: [email protected]

Ok, hóa thật ra cũng không khó, cái khó là nắm vững kiến thức thôi, mà bạn học hóa mấy: 8,9 hay 10.

babyocchich

Trích:

Steven Phan

Anh honghai23 hay những anh chị yêu hóa, kết giao nha, chỉ dẫn em học hóa em cũng mê tít môn này: [email protected]

Ok, hóa thật ra cũng không khó, cái khó là nắm vững kiến thức thôi, mà bạn học hóa mấy: 8,9 hay 10.

tranmanh8x18

hóa thi lớn học dễ khong ah, minh chăng biết gì thi cũng được 10 điểm... chỉ có học hóa trên lớn học thì khó hoen chút thôi nhưng chiến hêt

Fenton

hóa thi lớn học dễ khong ah, minh chăng biết gì thi cũng được 10 điểm... chỉ có học hóa trên lớn học thì khó hoen chút thôi nhưng chiến hêt

P©tur

Trích:

sad.boy

1 câu nói khó hiểu?

boyviet

Trích:

sad.boy

1 câu nói khó hiểu?

quang_nghia1984

Trích:

Steven Phan

Em học hóa 8 anh!

Hóa 8 được coi là hóa căn bản, rất dễ. Sau này lên 10,11,12 mới thấy khó .

xuan_quynh303

Trích:

Steven Phan

Em học hóa 8 anh!

Hóa 8 được coi là hóa căn bản, rất dễ. Sau này lên 10,11,12 mới thấy khó .

khucdotri

Trích:

BOY_BMT

1 câu nói khó hiểu?

gà vật ý mình nói rằng hóa bạn thi lớn học thì dễ còn hóa ở trên trường lớn học thì mới khó..

dieulinh060986

Trích:

BOY_BMT

1 câu nói khó hiểu?

gà vật ý mình nói rằng hóa bạn thi lớn học thì dễ còn hóa ở trên trường lớn học thì mới khó..

Forbes

Trích:

sad.boy

Cái này là đương nhiên rồi. Hóa học trên trường Đại học đương nhiên là khó rồi.

vds_df

Trích:

sad.boy

pedaudangiu6895

Trích:

honghai23

du khó nhưng mình thay các trương dại hoc đưa môn hoa vao cho nhưng nghanhf ky thuật là không hay, trừ nghanhf hóa ra thì mình không noi nhưng máy nhành như điẹn điẹn tử, công nghệ thông tin, cơ khi mà vẫn phải đè đầu ra học hóa thạt thấy là vớ vẩn,học xong rồi có làm được wai gì đâu. toàn mấy hản ứng linh tinh với mấy cái định luật dở hơi... trong khi chuyên nghanhf thì chưa được học mà lại mất thời (gian) gain vào nghanh khác...

Trích:

honghai23

du khó nhưng mình thay các trương dại hoc đưa môn hoa vao cho nhưng nghanhf ky thuật là không hay, trừ nghanhf hóa ra thì mình không noi nhưng máy nhành như điẹn điẹn tử, công nghệ thông tin, cơ khi mà vẫn phải đè đầu ra học hóa thạt thấy là vớ vẩn,học xong rồi có làm được wai gì đâu. toàn mấy hản ứng linh tinh với mấy cái định luật dở hơi... trong khi chuyên nghanhf thì chưa được học mà lại mất thời (gian) gain vào nghanh khác...

cacpt2000

hóa ơi là hóa. tui đau đàu quá đi mất thôi.13 môn hóa một kì, trong đàu như có toàn phản ứng hóa học,nhầm một chút là nổ tung luôn. ôi tui mệt mỏi quá. kì sau lại phai đi thí nghiệm chán thật không được chơi nữa rồi.hà nội ơi còn chỗ nào mà ta chưa đến nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác