me_o

Trích:

zToruz

Ghét thằng Telex nhất. Vì ngày xưa học mấy cái gì gì đấy của bên đội nên đâm ra là sợ nhất cách đánh Telex

Vote 1000 phiếu cho VNI.^>^

Bro này giống mình. Xưa còn nhỏ mình học mấy cái như telex ở nhà thờ. Lớn lên đâm bất thích telex + giáo viên tin học hồi đó chỉ dạy mỗi kiểu VNI.

l.halam

mình gõ talex vì nó cho phép gõ nhanh và dễ gõ mà khong cần nhìn bàn phím

drtruongxuanloc

Từ lúc biết gõ tiếng Việt chỉ biết mỗi Telex, giờ cũng chỉ biết mỗi Telex, chẳng biết kiểu nào khác.

Arno

Trích:

catre1710

chọn Vni vì ngày đầu học vi tính thik đơn giản! bây giờ đánh quen thì thấy cũng dễ đánh dấu(hok cần nhìn bàn phím)

Kiểu gõ Telex phù hợp hơn cho chuyện tập gõ 10 ngón bạn ạ. Bạn nào mới tập, chuyển sang Telex, có lợi thế hơn

doanthehiep85

cái này cũng tùy người, mà theo tui nghĩ là do từ nhỏ mỗi miền có cách đánh khác nhau thôi, chứ chả có cái nào hay hơn cái nào. cãi nhau chi cho mệt vậy? tui thì vẫn đánh vni từ nhỏ tới giờ mà cũng chả có ai dạy đánh telex nên cũng bất biết đánh.hehehe

Botulf

chọn telex

p.s còn tùy có người thix gõ kiểu này có người thix gõ kiểu kia thấy hợp là chơi hà

Somhairle

Sớm mụn 2pic này cũng bị move sang box chit chat

Telex nhanh hơn VNI

Vote cho Telex

Nhìn font chữ VNI thấy nó cũng xấu xấu thế nào ấy

vvhiep

Như các bạn biết thì hiện nay ở bất cứ diễn đàn nào cũng yêu cầu người bình luận nên viết tiếng việt, hôm nay em mở cuộc bình chọn để xem kiểu gõ nào thông dụng nhất

chọn Vni vì ngày đầu học vi tính thik đơn giản! bây giờ đánh quen thì thấy cũng dễ đánh dấu(hok cần nhìn bàn phím)

lynne_lov_pik

Em thấy mới đầu học thì tập đánh vni chứ rành rồi thì mình nên chuyển sang telex, nó tuy khó đánh 1 chút nhưng mà nếu quen thì sẽ rất nhanh, không cần nhìn bàn phím -:d-

duong_thanhvu90

Em thấy mới đầu học thì tập đánh vni chứ rành rồi thì mình nên chuyển sang telex, nó tuy khó đánh 1 chút nhưng mà nếu quen thì sẽ rất nhanh, không cần nhìn bàn phím -:d-

Lyn

Trích:

BadBoyVn1994

Như các bạn biết thì hiện nay ở bất cứ diễn đàn nào cũng yêu cầu người bình luận nên viết tiếng việt, hôm nay em mở cuộc bình chọn để xem kiểu gõ nào thông dụng nhất

xài telex nên vote cho kiểu này 1 phiếu

Các chủ đề có liên quan khác