gdpt_kyvien_nt

o Vung Tau cung bi nhu vay.moi hom toc do down tren 500kb. hom nay chi duoc 70 kb. khong biet khi nao may ong VNPT moi khac phuc xong nua ?????

phattai83838383

Mình ở TP>HCM cũng bị bạn à, mới lấy 1con laptop vế cài đặt và update mà nó chạy chậm như rùa, chán ghê

mình ở thái bình cũng thế.down giờ được có 70kB/s.chán thật.mà sao vẫn xem TV bình thường nhỉ.sau khi cài cFos mình cảm giác hình như down bị chậm.không biết có phải vậy không nhỉ

pippi_0904

zzx87 mình sử dụng mạng VNPT. Hôm nay mình down trên mạng về mấy file đuôi rar bằng IDM mà tốc độ down chỉ được 60-70kb/s. Mọi hôm mình down về tốc độ khoảng 300-350kb/s. Có bác nào bị như mình không? cũng tùy vào host nào nữa chứ bạn, nếu bạn down ở megaupload, hotlife, rapid... mà không có acc pentium thì tốc độc đó là đúng rồi

Mahkah

hacker739 Mình ở Đà Nẵng, tốc độ Internet của mình cũng giảm đáng kể so với bình thường.... làm quen nhé

osakaa5

đúng là chậm thiệt... mediafile mà max chỉ 70.Bình thường trên 500 kìa.hix không bít chừng nào mới hết đang cần down file.

Bay

hình như lại đứt cáp ở đâu rồi vừa bật máy load mãi k được hixxxx

Fajer

nhà mình cũng bị vậy nè chả hiểu tại sao trứoc down toàn 350kb mà giờ tụt ầm ầm có khi cao nhất cũng chỉ 230kb thui nản quá duyệt wed xem phim cũng chậm luôn nhà mình dùng mạng VNPT chán chú VNPT quá rồi

---------- Bài thêm lúc 20:29 ---------- Bài trước là lúc 20:23 ----------

chán lắm rồi nhắc đến nhà mạng Việt Nam lại chán dạo này lên wed tải cái gì là i rằng chậm như rùa bò lên không dám tải mấy file ghost nữa (nản)

---------- Bài thêm lúc 20:35 ---------- Bài trước là lúc 20:29 ----------

mong sao cho mấy chú nối lại cáp quang nhanh để em còn xài hix

---------- Bài thêm lúc 20:36 ---------- Bài trước là lúc 20:35 ----------

mong sao cho mấy chú nối lại cáp quang nhanh để em còn xài hix

Các chủ đề có liên quan khác