Nhiệt độ CPU thấp nhất mình đo được là 28 độ C

Cao nhất hình như là 80 độ (hồi máy chưa đem đi lau chùi ,bôi keo)

Webb

Nhiệt độ thấp nhất là ~55 độ

Cao nhất khi render PSP 5.0 là 102 độ

chidoan3dongda

Máy mình nhiệt độ CPU lúc rảnh là 35-40 độ lúc chơi game thì 45-55 độ vậy là có ổn không các bác

laptop mình để không thì 34-37 độ, web như vn zoom thì 39 độ, nghe nhạc nữa 40-43 độ là hết, game 3D như WOT cả ngày thì 70 - 80 độ khi chơi.

the_rain

Nhiệt độ thấp nhất là ~55 độ

Cao nhất khi render PSP 5.0 là 102 độ 102 độ ghê vậy bác, thế xài máy thấy có nóng k tui nghe muốn đổ mồ hôi hột

nhung_koj

102 độ ghê vậy bác, thế xài máy thấy có nóng k tui nghe muốn đổ mồ hôi hột

nưốc sôi luôn đó bạn

crazy_angel

nưốc sôi luôn đó bạn máy mình chơi game 80 độ là đã thấy nóng rồi máy bạn 102 độ coi vệ sinh bôi keo tản nhiệt đi không thì máy bạn "đi xa"

ngocanh18_02

máy mình chơi game 80 độ là đã thấy nóng rồi máy bạn 102 độ coi vệ sinh bôi keo tản nhiệt đi không thì máy bạn "đi xa" ^^,

tranminhtrungvn

máy lúc nhàn cũng tầm 50---> 47 không biết có bt không các bạn chắc bình thường, máy bạn giống máy mình sao có nhiều máy mát thế nhỉ

w385385

phòng mình đang ở nóng như lò thiêu đây, con cpu bình thường chưa chạy gì thì nó cũng đã 40-45 rồi

khi chạy game hay làm cái gì nặng nặng thì nó lên cỡ 50-60

mình thấy cũng bình thường thôi

nhưng nó mà lên 80 là có vấn đề đấy

chodientu

chắc bình thường, máy bạn giống máy mình sao có nhiều máy mát thế nhỉ mình laptop mà bạn chắc cũng hơi cao

nuyenchi

phòng mình đang ở nóng như lò thiêu đây, con cpu bình thường chưa chạy gì thì nó cũng đã 40-45 rồi

khi chạy game hay làm cái gì nặng nặng thì nó lên cỡ 50-60

mình thấy cũng bình thường thôi

nhưng nó mà lên 80 là có vấn đề đấy sao máy bác mát dữ vậy game luôn mà có 60 độ, máy mình game thì 1 phát lên 80

Các chủ đề có liên quan khác