congchua_cin

HackerInternet Chắc bạn vừa mất dây thần kinh vui vẻ rồi à chưa!cái ảnh ngược hài thật

hoangngoctruu

nhiều píc trùng lặp gây ra hiện tượng người coi rta61 nhàm chán wa, tương tự như học sinh vậy? coppy văn trong quyển những bài tập làm văn mẫu rồi chỉnh sửa lại bài mình, gv chấm mà khó tìm ra cái mới, toàn nhàm chán, người post thì đánh giá là mới nhưng thử đặt địa vị như mình xem, bực mắt

dù sao cũng vui vì bạn có công sao chép từ diễn dàn khác và lắp vào diễn dàn này

chúc bạn tìm ra những cái mới gây hứng thú cho người đọc

Hale

thaohh nhiều píc trùng lặp gây ra hiện tượng người coi rta61 nhàm chán wa, tương tự như học sinh vậy? coppy văn trong quyển những bài tập làm văn mẫu rồi chỉnh sửa lại bài mình, gv chấm mà khó tìm ra cái mới, toàn nhàm chán, người post thì đánh giá là mới nhưng thử đặt địa vị như mình xem, bực mắt

dù sao cũng vui vì bạn có công sao chép từ diễn dàn khác và lắp vào diễn dàn này

chúc bạn tìm ra những cái mới gây hứng thú cho người đọc mình k nghỉ như bạn- bạn xem rồi nhưng có ng chưa xem, như m chưa xem mấy tấm này

với lại xin lỗi bạn chứ mình là học sinh đọc bài văn mẫu mới thì mình thấy nó hay còn bạn chắc là giáo viên nên thk xét đoán ng khác

hay lắm thanks chủ thớt

Các chủ đề có liên quan khác