sundayls_02

Cho em hỏi con o2 xda lls tự nhiên mất sóng luôn (no GSM) (nhiều) đa làm đủ tất cả cách:úp w6 ---w6.1-------úp radio 1.15---vệ sinh angten nữa, mà cũng không tài nào có sóng.mong các anh,chị giúp đỡ

chuotcong2a_87

Trích dẫn từ hoangtub;1177364:
mình đang sài con O2 mini,khi mình mở bluetooth rồi đánh dấu chọn để bắn nhạc thì hiện lên chữ "please turn off Flight Mode first!" rồi kô cho mở bluetooth, bạn nào biết thì chỉ giúp mình với.

------------------------------

Trả lời: Bạn vừa bấm chọn vào phần "Turn on the Flight Mode" củ máy (chế độ tắt sóng khi ngồi trên máy bay). Hãy tắt nó trước khi thực hiện Bluetooth. Cách làm nhanh nhất như sau:

Bạn chú ý phía trên cùng bên phải màn hình có 3 biểu tượng: biểu tượng Loa (tùy chỉnh âm thanh); biểu tượng cột sóng; và biểu tượng kết nối. Bạn đưa bút touch vào biểu tượng thứ 2 (cột sóng), một menu "phone" xuất hiện có dòng chữ Turn on fight mode" có gạch dưới. Bạn touch vào dòng chữ đó là xong. CHÚC THÀNH CÔNG>

mrneophy

tui đang dùng O2 xda II mini. tui muốn up rom làm thế nào nhỉ ?

Các huynh cho tui bản rom và chỉ dẫn luôn cách cài nha !

Thank các huỵnh !

Chagiya

tui đang dùng O2 xda II mini. tui muốn up rom làm thế nào nhỉ ?

Các huynh cho tui bản rom và chỉ dẫn luôn cách cài nha !

Thank các huỵnh !

van_lee

mình đang sài con O2 mini,khi mình mở bluetooth rồi đánh dấu chọn để bắn nhạc thì hiện lên chữ "please turn off Flight Mode first!" rồi kô cho mở bluetooth, bạn nào biết thì chỉ giúp mình với.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

mình đang sài con O2 mini,khi mình mở bluetooth rồi đánh dấu chọn để mở bluetooth dùng để bắn nhạc thì hiện lên chữ "please turn off Flight Mode first!" rồi kô cho mở bluetooth, bạn nào biết thì chỉ giúp mình với.

ngominhdat82

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

mình đang sài con O2 mini,khi mình mở bluetooth rồi đánh dấu chọn để mở bluetooth dùng để bắn nhạc thì hiện lên chữ "please turn off Flight Mode first!" rồi kô cho mở bluetooth, bạn nào biết thì chỉ giúp mình với.

xin các pác tư vấn giúp e với, có ai dùng con HP ipaq 500 chưa or series of nó .. pác nào use rùi cho e bít nó use có tốt hok? wifi ổn định hok? và giá hiện giờ là bao nhiu? e xin thanks

Darel

xin các pác tư vấn giúp e với, có ai dùng con HP ipaq 500 chưa or series of nó .. pác nào use rùi cho e bít nó use có tốt hok? wifi ổn định hok? và giá hiện giờ là bao nhiu? e xin thanks

vuongkhang1981

Mình đang sử dụng con Pen4 , mên 865. chíp 3G, ram 1 thanh 256. Nhưng không hiểu sao độ này dở chứng " đang dùng thì bị treo", rút nguồn ra cắm lại vẫn khởi động đước, nhưng dùng thì nhanh là 10 phút lâu là 1 giờ lại treo. Mình vừa thay nguồn to hơn 500w, thay ram, thay ổ cứng , thay cáp ổ cứng khưng vẫn không được. (Tất nhiên các linh kiện là lấy từ máy khác đang hoạt động tốt). bạn nào biết nguyên nhân chỉ cho mình với Xin cám ơn.

Valentin

Quote:

Được gửi bởi Mr_No_Name

Mình xin có ý kiến chân thành, mình thấy Forum này chán thiệt!

Bây giờ như vầy nhé!

Ai có máy pocket-pc hư, lỗi FlashRoom, cài phần mềm,......cứ post 1 bài lên tui sẽ nghiên cứu sửa giúp cho. Không tính phí đâu mà lo!

Chúng ta hãy cùng nhau phát triển một cộng cùng người Việt dùng Pocket-PC đi nào!

Vừa trao đổi kinh nghiệm vừ giúp những người mới mua máy!

chao ban,

tui đang định tìm phần mềm soạn thảo trên môi trường của pdf. Nếu ai đó có thì giúp tui với. Xin Thank trước@!

Dennet

Quote:

Được gửi bởi Mr_No_Name

Mình xin có ý kiến chân thành, mình thấy Forum này chán thiệt!

Bây giờ như vầy nhé!

Ai có máy pocket-pc hư, lỗi FlashRoom, cài phần mềm,......cứ post 1 bài lên tui sẽ nghiên cứu sửa giúp cho. Không tính phí đâu mà lo!

Chúng ta hãy cùng nhau phát triển một cộng cùng người Việt dùng Pocket-PC đi nào!

Vừa trao đổi kinh nghiệm vừ giúp những người mới mua máy!

chao ban,

tui đang định tìm phần mềm soạn thảo trên môi trường của pdf. Nếu ai đó có thì giúp tui với. Xin Thank trước@!

fired_meteora

xin chao ba con tui rat mong duoc ba con giup do toi thankssssss

toi co con qteks110 do tay may tai phan mem tren mang xuong luc vao may bung thi bay gio troi oi la troi cu bat may len la no lai cai lai the moi dau chu ba con nao da trai qua canh tuong nhu to co the giup do chia xe bot noi dau duoc kho thanksssssssssssssss

toi cai phan mem nay the la toi luon:MagicianROM 1.13 QTEK

trungcpm

xin chao ba con tui rat mong duoc ba con giup do toi thankssssss

toi co con qteks110 do tay may tai phan mem tren mang xuong luc vao may bung thi bay gio troi oi la troi cu bat may len la no lai cai lai the moi dau chu ba con nao da trai qua canh tuong nhu to co the giup do chia xe bot noi dau duoc kho thanksssssssssssssss

toi cai phan mem nay the la toi luon:MagicianROM 1.13 QTEK

YuD_Kira

Chào bác Mr_No_Name .Nhờ bác khám dùm cho con O2 Atom life của em, phone tốt, windows Ok, nhung khi play multimedia thì có tiếng sôi ù ù rất khó chịu. Dùng windows media hay CorePlayer đều bị nghe tiếng sôi . Không biết lỗi do phần cứng hay phần mềm mong bác vui lòng chỉ giáo em Thank lắm lắm.

Barrlow

Chào bác Mr_No_Name .Nhờ bác khám dùm cho con O2 Atom life của em, phone tốt, windows Ok, nhung khi play multimedia thì có tiếng sôi ù ù rất khó chịu. Dùng windows media hay CorePlayer đều bị nghe tiếng sôi . Không biết lỗi do phần cứng hay phần mềm mong bác vui lòng chỉ giáo em Thank lắm lắm.

pe_su_gl_16

Dạng này mình cũng gặp rùi, nhưng không phải loại O2xdaII mini này mà là ở con No 7610. Màn hình dùng 1 hồi thì nháy nháy lúc rõ lúc mờ, nếu tháo pin ra xong lắp lại thì lại hết. Mình có đi hỏi thợ thì được trả lời phải thay đèn phát... gì gì đó (không phải thay màn hình đâu nhe). Giá đèn con NO họ đòi khoảng 300, không biết với con O2xdaII mini thì bao nhiêu?

sweetjerry2007

Dạo này không hiểu sao con O2xdaII mini của em đèn nền của nó chứ lúc rõ lúc mờ rất khó chịu. Tháo pin ra lắp lại thì ngon nhưng một thời (gian) gian sau lại dính, nó cứ nhấp nháy mới khùng. Có bác nào gặp tình trạng này chưa ạ???

Các chủ đề có liên quan khác