Không chạy chương trình gì mà ram lên gần 300Mb, máy yếu sao chạy nổi WinThin PC sau khi cài xong cho máy 1GB ram mặc định chiếm 320 MB (chỉ cài Windows Thin PC, chưa cài chương trình nào cả), các máy RAM 1 GB nên dùng bản này hơn là dùng Ultimate, còn máy RAM 512 tốc độ >2 GHz chạy cũng được nhưng không mượt (test trên 2 máy ram 512, 2.8Ghz và Ram 1 GB , 4.2 Ghz, tất cả đều là Pentium 4)

nguoitanoi

bản này sao chiếm ram nhẹ vậy bạn, ram bạn 512 à, dù sao cũng thank bạn, cho thêm tí pic nhé

các bạn đừng đòi hỏi thái quá

nhẹ lời nhờ bạn ấy giúp là được rồi mà

mình đọc mấy comment thấy bạn chủ thớt này tâm huyết, tốt bụng vãi

ly_biet

bản này sao chiếm ram nhẹ vậy bạn, ram bạn 512 à, dù sao cũng thank bạn, cho thêm tí pic nhé Picture đã upload đủ rồi đó bạn

phantung83

Còn 1 vấn đề nữa. ĐÓ là Office, tùy từng bản hãy cài 2010, máy yếu cũng 2010 , mà office thì tùy nhu cầu người dùng cài, thế sẽ ổn hơn Office 2010 là dùng cho dân văn phòng, máy ở các công ty đa số tận dụng máy yếu nên vẫn phải dùng office 2010. Ai đã làm Office 2010 nhiều sẽ thấy nó cải tiến rất nhiều so với office 2003.

Còn 1 vấn đề nữa. ĐÓ là Office, tùy từng bản hãy cài 2010, máy yếu cũng 2010 , mà office thì tùy nhu cầu người dùng cài, thế sẽ ổn hơn

secret_spy2710

Còn 1 vấn đề nữa. ĐÓ là Office, tùy từng bản hãy cài 2010, máy yếu cũng 2010 , mà office thì tùy nhu cầu người dùng cài, thế sẽ ổn hơn Office 2010 là dùng cho dân văn phòng, máy ở các công ty đa số tận dụng máy yếu nên vẫn phải dùng office 2010. Ai đã làm Office 2010 nhiều sẽ thấy nó cải tiến rất nhiều so với office 2003.

Office thì mình nghĩ các bản ghost không nên cài sẵn. nhu cầu về office của mỗi người là khác nhau nên để họ tự cài sẽ tốt hơn. Thanks chủ thớt bản ghost nhìn rất hấp dẫn, mình dân chơi game nên rất cần một bản ghost windows 7 nhẹ và mượt, chiếm ít ram. Ak chủ thớt cho hỏi bản Thin có Aero không???

phudung36

Đang đợi bạn update đây. Ah các pro cho hỏi mã MD5 là j vậy? Mình gà nên k bik. Thanks nhìu nha.

diepvinhcuong

vẫn chưa có link Upload lên mediafire chậm quá (1 ngày mà upload được có 5 part) các bạn thông cảm và download tạm trước 5 part này nhé.

---------- Bài thêm lúc 07:09 ---------- Bài trước là lúc 07:10 ----------

Trời ơi , vừa update thêm info nhìn thèm quá a.Fifa ơi !!
Upload chậm quá, mediafire nó hạn chế tốc độ upload ghê gớm, dạo này tay nghề CS đến đâu rồi Yzakjule, thích mở server quá.

funny_boo_kute

Office thì mình nghĩ các bản ghost không nên cài sẵn. nhu cầu về office của mỗi người là khác nhau nên để họ tự cài sẽ tốt hơn. Thanks chủ thớt bản ghost nhìn rất hấp dẫn, mình dân chơi game nên rất cần một bản ghost windows 7 nhẹ và mượt, chiếm ít ram. Ak chủ thớt cho hỏi bản Thin có Aero không??? Windows Thin PC có theme Aero và WMP 12.

Các chủ đề có liên quan khác