Gow

Quote:

Được gửi bởi tennis

có vấn đề gì không sếp

@ruckus: khi cấu hình chặn web đen, nhập mật (an ninh) khẩu thì đúng là một số trang không vào được thật. cái này có ích cho phụ huynh học sinh đây...

ngoài trang đấy còn nhiều trang khác mà,ông thử vào các trang khác xem nó có chặn được hết ko

headstrong_2708

Quote:

Được gửi bởi hoang_khuong

Vì sao bác Quảng nhà mình bán được nhiều BKAV ?

1. Bán cho các dự án của chính phủ, nhà nước. Bác Quảng vốn thân với các bạn ở trên

2. Bán theo kiểu ép người khác mua : cài sẵn vào các máy được của hàng máy tính bán ra. Dân mình phần đông bất rành IT lắm, thấy được khuyến mãi cứ thế mà mua thôi

Sắp tới tớ sẽ mua 1 dàn máy, không cửa hàng mà thấy chú nào quảng cáo là mua máy được tặng kèm phần mềm BKAV thì tớ sẽ phán rằng "nếu chú mà nhắc đến chữ BKAV thì đừng mong tớ coi đến cái bảng báo giá"

sợ bác quá, bất hiểu bác có thành kiến gì ác thế.

nếu dàn máy đó có bkav, chắc là bản quyền 3 tháng đấy, sao bác bất thử luôn 1 lèo cả dàn cho anh em có thực tế luôn ạ?

Bickford

bkav lần này ra mắt toàn diện đây, bác Quảng làm thật rầm rộ quá, bác có cả forum cho anh em ta nhảy vào ném nữa này

anh_yeu_vo

Quote:

Được gửi bởi palm

bkav lần này ra mắt toàn diện đây, bác Quảng làm thật rầm rộ quá, bác có cả forum cho anh em ta nhảy vào ném nữa này

đã được đăng kí tự do chưa bác, hay lại chỉ là thử

le.1209

Quote:

Được gửi bởi facebook

hôm bữa nghe ông thầy giáo khen BKAV nứt nở, nói thiệt tình là mình chỉ muốn xong lên cầm cái laptop của ổng đập thẳng không đầu ổng thôi

Nhớ kiếm cái mền trùm lại để người khác ăn ké dzới... ^^

Aibne

Quote:

Được gửi bởi palm

Không reg được ông ơi!

Freddy

Không bao giờ cài lại Bkav vào máy tính thêm 1 lần nào nữa, cho dù nó có ra được 'biển lớn' hay không? Đối với mình thì chắc chắn là bkav còn mấy chục năm nữa mới có thể được người nước ngoài để ý, nhìn vào cách các nước khác đánh giá trên mấy diễn đàn là đủ hiểu 'độ ghét' bkav của người ta tới đâu rồi.

Have fun!

Jordon

hê hê, cứ lần nào có chủ đề mới bàn về chú Q là số lượng thành viên của ddth lại tăng đáng kể nhể, bác Q muôn năm.....

motozola_83_91

Quote:

Được gửi bởi hoang_khuong

Vì sao bác Quảng nhà mình bán được nhiều BKAV ?
1. Bán cho các dự án của chính phủ, nhà nước. Bác Quảng vốn thân với các bạn ở trên
2. Bán theo kiểu ép người khác mua : cài sẵn vào các máy được của hàng máy tính bán ra. Dân mình phần đông bất rành IT lắm, thấy được khuyến mãi cứ thế mà mua thôi

Sắp tới tớ sẽ mua 1 dàn máy, không cửa hàng mà thấy chú nào quảng cáo là mua máy được tặng kèm phần mềm BKAV thì tớ sẽ phán rằng "nếu chú mà nhắc đến chữ BKAV thì đừng mong tớ coi đến cái bảng báo giá"

Cái nì thì tương tự y rang Microsoft, cũng thân với chính quyền, cũng cài sẵn trên máy tính nhưng chất lượng 2 cái thì ...

Whitman

Quote:

Được gửi bởi greenbirdnest

Không bao giờ cài lại Bkav vào máy tính thêm 1 lần nào nữa, cho dù nó có ra được 'biển lớn' hay không? Đối với mình thì chắc chắn là bkav còn mấy chục năm nữa mới có thể được người nước ngoài để ý, nhìn vào cách các nước khác đánh giá trên mấy diễn đàn là đủ hiểu 'độ ghét' bkav của người ta tới đâu rồi.

Have fun!

các diễn đàn của nước khác cũng đánh giá hả bác, họ nói thế nào ạ?

bác cho e cái link?

andoangian

Hôm trước có xài thử bản beta. Là beta mà bất update được, cứ nhảy lên thông báo mua thẻ để có thể update.
Để qua đêm, quét 8 tiếng chưa xong nên remove luôn rồi.

Gerritt

Quote:

Được gửi bởi binhminhkts

Ối trời ơi, Em Quảng nổ to quá...

bác chắc lên lão rồi nhỉ, mới gọi anh Q là "Em"

Alike_lovely

Quote:

Được gửi bởi unessco_vn

lại cái hình này, bất hiểu tại sao em nhìn nó mà cứ cười mãi

Quote:

Được gửi bởi palm

em reg được rồi bác ạ !

@cavang125: bác lên forum của người ta mà cười

quabongvang

Quote:

Được gửi bởi tennis

em reg được rồi bác ạ !

@cavang125: bác lên forum của người ta mà cười

bác bất nghe câu, gà cậy gần chuồng ah ?

bên đó toàn phe của họ, cười có mà vỡ mỏ !

ko0_gjn0

Quote:

Được gửi bởi cavang125

bác bất nghe câu, gà cậy gần chuồng ah ?

bên đó toàn phe của họ, cười có mà vỡ mỏ !

Trông bác mang bm ở avatar mà lại sợ vỡ mỏ à. E chả sợ, vừa public forum tức là phải có ý mời cộng cùng với tinh thần cầu thị. E sẽ chém tất, nhưng mà phải tìm hiểu cái bản 2009 ki kĩ tí đã...

Các chủ đề có liên quan khác