To Love-Ru Trouble (Eng sub)

Tên phim: To Love-Ru Trouble

:: Tên chính thức: To LOVEる Trouble

:: Thể loại: Người ngoài hành tinh, Hài hước, Ecchi, Harem, Lãng mạn, Học đường, Thiếu niên, Khoa học viễn tưởng, Có bạn gái bất thình lình (Sudden Girlfriend Appearance)

:: Kiểu: TV Series, 16+

:: Số tập: 26

:: Phát sóng: 04.04.2008 đếnl 26.09.2008

:: Nhà sản xuất: TBS, avex group, Geneon Entertainment, Shueisha, XEBEC, Music Brains

:: File: MKV (1280x720)

:: Thông tin:

Dựa trên bộ manga cùng tên được sáng tác bởi Saki Hasemi và vẽ bởi Yabuki Kentarou. Xuất bản hàng tuần trên báo Shounen Jump.

:: Tóm tắt nội dung:

Truyện kể về chàng trai 16 tuổi Yuuki Rito, một học sinh trung học. Cậu thích một cô bạn dễ thương cùng lớp tên Sairenji Haruna, nhưng không thể nào thổ lộ tình cảm với người trong mộng, vì những trả cảnh hết sức trớ trêu và tức cười. Một hôm, sau khi lại thất bại trong chuyện tỏ tình, cậu chán nản trở về nhà và ngâm mình trong bồn tắm, thì bỗng một cô gái thần bí và cũng cực kỳ dễ thương xuất hiện trong trạng thái ...khỏa thân 100% (đúng là ecchi), khiến Rito suýt xỉu . Tên cô gái là Lala, công chúa và là người thừa kế ngai vàng của hành tinh Deviluke, hành tinh quyền lực nhất trong vũ trụ. Vua Deviluke, cha cô bé, muốn cô trở về cưới một trong những ứng cử viên - vốn đều là những người có quyền lực trong vũ trụ, nhưng cô nhất quyết muốn cưới Rito và ở lại Trái Đất. Chỉ huy Zastin, đệ nhất kiếm sĩ của Deviluke, được giao nhiệm vụ mang Lala trở về và vừa đánh nhau Rito. Cuối cùng, Zastin vừa báo cáo lên vua Deviluke rằng Rito là người thích hợp cưới Lala (vì Zastin và Lala cứ tưởng Rito cố gắng bảo vệ Lala, nhưng thực ra cu cậu chỉ cố bảo vệ mình mà thôi), dù Rito nói rằng không thể cưới người mà mình không thực sự yêu. Sau khi nghe Rito nói vậy, Lala càng thực sự chết mê cậu nhóc và quyết tâm cưới bằng được Rito. Cha Lala cũng quyết định, nếu Rito có thể bảo vệ Lala khỏi những người ứng cử (làm chồng chưa cưới của Lala), thì cậu có thể chính thức trở thành chồng Lala, nhưng nếu không, ông ta - vua Deviluke, hành tinh phát triển nhất vũ trụ - sẽ giết Rito và hủy diệt cả Trái Đất.

Xuyên suốt anime, Rito từ một chàng trai ngây ngô được hầu hết các nhân vật nữ cực cute trong phim fall in love. Vô cùng hài hước và ...chuối dã man.

Ep 1

Code:

Ep 2

Code:

Ep 3

Code:

Ep 4

Code:

Ep 5

Code:

Ep 6

Code:

Ep 7

Code:

Ep 8

Code:

Ep 9

Code:

Ep 10

Code:

Ep 11

Code:

Ep 12

Code:

Ep 13

Code:

Ep 14

Code:

Ep 15

Code:

Ep 16

Code:

Ep 17

Code:

Ep 18

Code:

Ep 19

Code:

Ep 20

Code:

Ep 21

Code:

Ep 22 + 23 + 24 + 25 + 26

Code:

Nguồn Softvnn.com

tiamo_yuna

Bạn ơi. Chap 5 và 7 của bộ Midori no Hibi đầu trang ba bạn post thiếu link rồi. Sao 2 tập chỉ có 1 phần à.

sunkute

Bạn ơi. Chap 5 và 7 của bộ Midori no Hibi đầu trang ba bạn post thiếu link rồi. Sao 2 tập chỉ có 1 phần à.

taido_lovelife

Phim ".Detective Conan Movie 12: Full Score of Fear" sao nối hai đuôi A, và B lại vậy bạn. Mình vừa nối lại mà không dc gì hết, hu hu hu...chỉ cho mình với nha.Tks bạn lắm

master_boy_s2

Phim ".Detective Conan Movie 12: Full Score of Fear" sao nối hai đuôi A, và B lại vậy bạn. Mình vừa nối lại mà không dc gì hết, hu hu hu...chỉ cho mình với nha.Tks bạn lắm

Brodee

mấy pro chuyển thể loại khác đê chẳng hạn như mấy anime thể thao kìa.xem cũng dc vậy

mà em kết truyện ninja loạn thị mà không biết nó có anime không nhi?

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

mấy pro chuyển thể loại khác đê chẳng hạn như mấy anime thể thao kìa.xem cũng dc vậy

huahaonam2008

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

tutranviet

Bạn nào có anima Tuoch cua adachi ko

sub viet đó

nếu có share cho mình với , Mình tìm mãi mà không thấy

thank nhé

chauthanh2790

Bạn nào có anima Tuoch cua adachi ko

sub viet đó

nếu có share cho mình với , Mình tìm mãi mà không thấy

thank nhé

Các chủ đề có liên quan khác