Trích từ bài của TulipMan viết lúc 17:11 ngày 17/12/2006:

Có bác nào ở đây dùng FF với IETab không nhỉ :

tớ có 2 thắc mắc nhỏ:

- Khi dùng IETabs thì cũng thông tin như cookie/ Temporary file dc lưu trữ trong trong thư mục của IE hay FF nhỉ?

- Khi tớ dùng IE Tab muốn Back về 1 page trước đó toàn fải ấn Alt+ left arrow, ấn Backspace thì không hiệu quả , có bạn nào bị thế ko?

1_) Dùng IETabs hay Tabs của Firefox thì tất cả các Cookie/ Temporary cũng đều được lưu vào hệ thống Cookies/ Temp của Hệ Điều Hành (cả Linux và Windows). Vì FireFox lưu và xé nhỏ các Cookies, nhất là các BookMark (Favourites) dưới dạng nhiều File Properties, BMP,..được lưu trong thư mục RES.

2_) IETabs chỉ là một extension dạng "giả lập" cho FireFox mà thôi. Nên chỉ mang 1 số chức năng cơ bản của IE và vào được một số trang chỉ hỗ trợ cho IE mà thôi. Còn lại tất cả các Button,Shortcut được dùng chung với các Tabs khác mặc định của FireFox.

trondoiyeuanh19

Bị mất đĩa recovery của máy laptop hp pavilion dv 1000 rồi!!! Làm sao recover bây giờ nhỉ, bác nào có xài máy tương tự máy này xin giúp dùm.

Nếu bạn nào có biết chỗ nào download thì giúp dùm mình. Thanks.

131_47

Cái này chìm nghỉm lâu quá nhể. Up lên cho tất cả người dễ hỏi .

À, thấy nhu cầu các bạn chơi mini game nhiều, em có 1 số game ở www.gamehouse.com, bác nào thích chơi cái gì mà cần cái ABC thì cứ Phần mềm cho em, em giúp trong điều kiện có thể

anhhiepvma

k ngờ tranh thủ lúc mình k để ý, bác Vô độ này vừa trắng trợn mở quán F15

@Hugo: có bộ IDM 5.05 super full bác nào đó vừa up lên gmail này bác, bác vào xem nhé:

[email protected]/gudluck

mà cái Bit Def. công nhận nặng lắm, đuợc 1 thời (gian) zan trì trệ quá, em bỏ, chả thèm dùng cái zì lúc nào gặp chuyện vô đây nhờ các bạn chỉ hi vọng mấy đứa em nó k click vào link lạ khi chat

danh_dat99

Trích từ bài của assassinz viết lúc 01:13 ngày 28/12/2006:

k ngờ tranh thủ lúc mình k để ý, bác Vô độ này vừa trắng trợn mở quán F15

@Hugo: có bộ IDM 5.05 super full bác nào đó vừa up lên gmail này bác, bác vào xem nhé:

[email protected]/gudluck

mà cái Bit Def. công nhận nặng lắm, đuợc 1 thời (gian) zan trì trệ quá, em bỏ, chả thèm dùng cái zì lúc nào gặp chuyện vô đây nhờ các bạn chỉ hi vọng mấy đứa em nó k click vào link lạ khi chat

Thanh củi ass anh có cái IDA 5.1.2.1051 rồi, cái này thấy giao diện đẹp.

Mà từ khi có nó thì chả biết download cái gi vì hết khuyến mãi rồi, nó charge trước ghê lắm 1G là 50K đấy

nyo103

lam sao để diêt mấy của nợ này? giúp tui với. antivirus BKav không ăn thua phát hiện nhưng không diệt được

Trojan.Fakealert: Virus

c:\documents and settings\カインチャン\local settings\temp\systemdoctorfreesetup.exe:data004 is Infected.

Full Spyware, Adware, and Other Threat Details:

AdDynamix Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

AvenueA Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

Bluestreak Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

BraveNet Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

CasaleMedia Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

DoubleClick Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

Falag Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

FastClick Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

FortuneCity Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

Goclick Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

HitBox Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

HitsLink Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

HotLog Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

HumanClick Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

MaxServing Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

MediaPlex Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

MediatrackRevenue Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

PointRoll Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

QuestionMarket Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

RealMedia Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

SexTracker Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

SpyLog Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

StatCounter Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

Tracking.Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

TradeDoubler Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

TribalFusion Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

Trojan.Popuper Application: Spyware Program

This item is Infected.

WebOrama Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

WebtrendsLive Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

Zedo Cookie: Spyware Cookie

This item is Infected.

ranma_akane

Muốn tiêu diệt Spyware thì fải xài chương trình diệt Spyware mới mạnh. Xài Spyware Doctor đi.

Janneth

Trích từ bài của chuot_map viết lúc 20:06 ngày 28/12/2006:

lam sao để diêt mấy của nợ này? giúp tui với. antivirus BKav không ăn thua phát hiện nhưng không diệt được

Trojan.Fakealert: Virus

c:\documents and settings\カインチャン\local settings\temp\systemdoctorfreesetup.exe:data004 is Infected.

Full Spyware, Adware, and Other Threat Details:

bạn nì dùng tiếng Nhựt à, từ đó nghĩa là rì vậy ^^

bạn thử dùng soft như VouDou recommend xem, nếu hok dc, tớ recommend cái khác

Uh vì tui mới sang nhật. Nhưng mà tui không rành về máy vi tính cho lắm vừa thế mua máy toàn la tiếng nhật không a. tốt nhất bạn hay noi rỏ hơn và nen chi cho tớ cai link miển phí thi tốt a. bên này làm cai gì cũng tốn nhieu trước hết.Mong ban giúp cho arigato gozaimasu

tranghp83

Tình cờ nghe nói có phần mềm photo album, ngươi ta thường sử dụng cho album ảnh cưới. Mình chỉ cần click chuột vào là nó lật sang trang.

Bác nào có nghe noi ve phan mem nay và biết link down xin vui lòng giúp đỡ. Thanks.

anh em có Spyware Doctor Cr-ack không chỉ giáo với....xài free toàn chỉ hiện lên spy nhưng phải có trước mới diệt được...

cám ơn!

Pell

Trích từ bài của mrhugolina viết lúc 12:54 ngày 02/01/2007:

Tình cờ nghe nói có phần mềm photo album, ngươi ta thường sử dụng cho album ảnh cưới. Mình chỉ cần click chuột vào là nó lật sang trang.

Bác nào có nghe noi ve phan mem nay và biết link down xin vui lòng giúp đỡ. Thanks.

Em có cái này. Cỡ chỉ vài trăm MB thôi . Up lên cho bác mệt lắm. Tẹo nữa em Phần mềm cho

kiet198722

Trích từ bài của judas_priest_vn viết lúc 14:55 ngày 02/01/2007:

anh em có Spyware Doctor Cr-ack không chỉ giáo với....xài free toàn chỉ hiện lên spy nhưng phải có trước mới diệt được...

cám ơn!

Chú này chắc chưa học luật

petuyetlovekute

Em có thắc mắc nhỏ thế này .

Làm sao để download từ VTC . Em muốn down 1 số chương trình về nhưng không biết làm cách nào ?

các bạn giải thích hộ em cái !!

Nếu down được nhưng định dạng file " hơi lạ " thì các bạn chỉ cho em phần mềm hỗ trợ luôn nhé !! Thanks !

Baron

Trích từ bài của kisskillingkids viết lúc 20:00 ngày 02/01/2007:

Em có thắc mắc nhỏ thế này .

Làm sao để download từ VTC . Em muốn down 1 số chương trình về nhưng không biết làm cách nào ?

các bạn giải thích hộ em cái !!

Nếu down được nhưng định dạng file " hơi lạ " thì các bạn chỉ cho em phần mềm hỗ trợ luôn nhé !! Thanks !

Download ở VTC: sau khi nó chạy WMP, click chuột phải vào tên file đang chạy ---> properties. Thay cái giao thức = rtsp (hay rstp gì gì đó ). Copy link vào Flashget là OK.

d2v_kts

cám ơn!

ĐÃ cảnh cáo bác này lần 1

Sắp tới hai ba tháng một rồi!

hr_10012002

Trích từ bài của seadog viết lúc 21:27 ngày 02/01/2007:

cám ơn!

ĐÃ cảnh cáo bác này lần 1

Sắp tới hai ba tháng một rồi![/sign]

[/sign][/sign]

oh oh , sorry nha...ko rành nên thông cảm nha...xin kiếu vậy....

Ruhdugeard

Đã Phần mềm cho bác vào nick này. Bác vào đọc đi nhé. Bác định làm 1 quả cả 2 bác bay lượn khắp MH à

Trích từ bài của V0od0o3d viết lúc 23:17 ngày 03/01/2007:

Đã Phần mềm cho bác vào nick này. Bác vào đọc đi nhé. Bác định làm 1 quả cả 2 bác bay lượn khắp MH à

=====================================================

Chào các bạn

Cái Soft này mình có đấy, hay lắm, có thể nhúng cả nhạc vào nữa, mình sắp lấy vợ nên cũng chuẩn bị trước, tự làm hay hơn là ra hiệu . Mạng chậm wá, mình sẽ UP lên trong thời (gian) gian sớm nhất

GoodLUCK!

các bạn ơi! Máy nhà em sau khi cài lại windows nó lại giở chứng.

Tất cả các trò như War, Gunbound... đều không vào dc với dong báo lỗi về cạc 3D. Mong các bạn chỉ cho em cách giải quyết chứ quay về chơi mấy trò 2D thì chán wá.

Các chủ đề có liên quan khác