nuthancupid

Trích:

chaulinhyeu

anh em mình phải liên kết chặt chẽ hơn để thắng đối thủ nặng ký là bkhn kia còn hcm thì thua ta rồi!

CÁC NÀY lÀ ĐƯƠNG NHIÊN RỒI. Anh mơi gia (nhà) nhập Vnz thôi có gì anh em cùng cố găng nhé.

hiiiiiiii :d:d

minhcsg1967

Trích:

doanbienngocbich

không ra thế thống gì!!!

???????????? bạn phải nói rõ là cái gì không ra thế thống? đừng nói bậy đấy

Trích:

doanbienngocbich

không ra thế thống gì!!!

???????????? bạn phải nói rõ là cái gì không ra thế thống? đừng nói bậy đấy

Clerk

Trích:

zorangez

mình bkhn K52 xin báo danh. bạn gái mình học sư pham.

chúc mừng anh nha coi như anh là nhất rồi đó chim anh vũ mà đậu cành liễu rủ thì còn gì mà chê kệ cho mấy con khỉ đội kia thèm khát cho nó kinh

Trích:

zorangez

Đã có người học cùng trường cùng khóa.

Cậu học khoa gì thế ?

hong_nhung

Trích:

zorangez

Đã có người học cùng trường cùng khóa.

Cậu học khoa gì thế ?

Iakovos

minh là dân bkhn k52.có bạn nào chơi game hoang tu batu 4 chưa.cho hỏi tý.nếu được goi cho mình nhé.0986015207.(nháy máy tớ gọi lại cho

hân hạnh được làm quen

vit_tiny

minh là dân bkhn k52.có bạn nào chơi game hoang tu batu 4 chưa.cho hỏi tý.nếu được goi cho mình nhé.0986015207.(nháy máy tớ gọi lại cho

hân hạnh được làm quen

nikita24480

BK không đối thằng bạn em K52(Học Tự Động Hóa hẳn hoi nhé) không biết học hành thế nào bị các cô các chú trênphòng chốngđào làm ra (tạo) cho ra trường sớm kỳ 2008_1. Hôm vừa rồi lại gặp nó hỏi mày học j đấy ''Tao giờ là" mới "sinh viên K54''. Trời ạ sao nó dại thế thi lại trường nào không thi lại đâm đầu không BK.

Vì vậy, em khuyên các bạn" mới "sinh viên K54 học trong trường thì thấy chán nhưng ra trường mới thấy yêu trường mình.

Luôn tự hào là SV BK

BK không đối thằng bạn em K52(Học Tự Động Hóa hẳn hoi nhé) không biết học hành thế nào bị các cô các chú trênphòng chốngđào làm ra (tạo) cho ra trường sớm kỳ 2008_1. Hôm vừa rồi lại gặp nó hỏi mày học j đấy ''Tao giờ là" mới "sinh viên K54''. Trời ạ sao nó dại thế thi lại trường nào không thi lại đâm đầu không BK.

Vì vậy, em khuyên các bạn" mới "sinh viên K54 học trong trường thì thấy chán nhưng ra trường mới thấy yêu trường mình.

Luôn tự hào là SV BK

uyenchuongsgn

các bạn bk cho em hỏi.

em mới vào trường thấy học khó rã man.thầy thì cứ thao thao bất tuyệt cú còn học sinh bọn em thì không hiểu chút nào,nói thế thì hơi vơ đũa nhug (nhiều) đa số các thằng bạn cùng lớp đều mặt mày méo xìu , vừa thế thầy dạy trương trình ngoài sách giáo khoa

các bạn xem em phải làm sao bấy h.tài liệu đâu ra mà học

le.1209

các bạn bk cho em hỏi.

em mới vào trường thấy học khó rã man.thầy thì cứ thao thao bất tuyệt cú còn học sinh bọn em thì không hiểu chút nào,nói thế thì hơi vơ đũa nhug (nhiều) đa số các thằng bạn cùng lớp đều mặt mày méo xìu , vừa thế thầy dạy trương trình ngoài sách giáo khoa

iumaylam

bk đâu có sgk mua mấy cuốn giáo trình về học . mà nhìu môn căn bản là gần thi luyện đề thui là điểm 78 không tư ( có chút may mắn đưng trúng đề bà điên)

Achazyahu

bk đâu có sgk mua mấy cuốn giáo trình về học . mà nhìu môn căn bản là gần thi luyện đề thui là điểm 78 không tư ( có chút may mắn đưng trúng đề bà điên)

ntthuy151

Trích:

ngoctu_a12

các bạn bk cho em hỏi.

chuyện bình thường ấy mà! Rồi sẽ quên thôi! Tập thói quen tự đọc sách là ổn.

Trích:

ngoctu_a12

các bạn bk cho em hỏi.

chuyện bình thường ấy mà! Rồi sẽ quên thôi! Tập thói quen tự đọc sách là ổn.

Các chủ đề có liên quan khác