pu_diem

Cho mình hỏi bản này phần language có cài đầy đủ không, có những bản down về ghost thì khi lên web mấy chữ tiếng Hàn, Trung không có hiện gì hết trơn,toàn ô vuông không àh, copy vào google để dịch thì nó không hỉu.

kElly_nh0kpump

Nhớ BACKUP driver windows 7 hay vista trước rồi hãy ghost nhé!

Nghĩa là sao vậy bác? Em mờ về kiến thức, mù về thông tin nên hỏi hơi lố!

Thankx bác!

edwin_nguyen

ghost win7 bằng cái gì vậy có phải cài 2 hệ điều hành không backup driver là sao lưu driver lại đề phòng sao này bạn không có driver. ghost có thể xem là 1 bản Windows đã cài đặt trên 1 máy khác vậy đó. sau đó người tạo không cài bất cứ driver nào hết và dùng 1 số chương trình để tích hợp driver zô cho các bạn cài trên mọi máy.

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi hệ thống ----------

đúng đó

mình cũng không down được part 25

bạn check lại nhé part 25 không có lỗi gì hết. tình hình là thế này

khi bạn nhấp vào link part 25 thì sẽ xuất hiện thông báo lỗi. các bạn cứ nhấp OK để chấp nhận lỗi đó. các bạn nhìn trên trình duyệt web vẫn còn link thì chỉ việc refresh (nhấn F5) như vậy là xong.xuất hiện link cho các pác down thoải mái

các bạn có thể up lên megashare.vn dùm mình được không? Mình thấy upload lên trang này down về rất nhanh, lại có thể up file tới 5gb

Bạn nhìn trên bàn phím nhấn vào "Num Lock" Thế là khỏi phải dữ Fn nữa. Thankz bác zino0ozin nhiều! Ra là do mình nhấn Num Lk!

creater_aipa

Cho mình hỏi bản này phần language có cài đầy đủ không, có những bản down về ghost thì khi lên web mấy chữ tiếng Hàn, Trung không có hiện gì hết trơn,toàn ô vuông không àh, copy vào google để dịch thì nó không hỉu. Ngôn ngữ không vấn đề gì bạn ah

download ve roi bay gio giay nen bang cach nao de duoc file ghost 3.5gh vay cac ban? Đây là soft dùng để nối các file lại với nhau

Đã test 2010/4/7 .link donw Ok va windows cũng đang chạy Ok nhưng chưa biết những ngày tháng sau thế nào,hi vọng là chạy Ok hiiii

Dù sao cũng Thank bạn nhiều.

vitienyeuem

có 64bit không hả bác. Em thích con ấy hơn. Ah,em gà lắm nên hỏi các bạn nhé: cho em hỏi luôn cách backup driver khi cài windows 7 như thế nào nhỉ, win7 không tự nhận driver ah.

aiiu3mzay

ui không biết có update được không nhỉ,không update được chỉ 1 thời gian windows lại lỗi ngay,mà update lai sợ bị bác bil

htdao_1204

có 64bit không hả bác. Em thích con ấy hơn. Ah,em gà lắm nên hỏi các bạn nhé: cho em hỏi luôn cách backup driver khi cài windows 7 như thế nào nhỉ, win7 không tự nhận driver ah. bạn qua đây :

Các chủ đề có liên quan khác