candybietyeu

Link Torrent không tải được bạn ơi! Mình đang Up lên BOX.com. Sẽ sớm update link lên cho bạn.

trove1217

hì..bản ghost của bạn nhìn đẹp quá...nóng lòng ghê..!!! Thank bạn nhiều vì đã ủng hộ. Đã Upload được 70% . Chắc khuya nay xong. Up lên để sau này có hỏng máy hay thay ổ cứng thì lên tải về dùng lại tiện thể Share cho mọi người luôn .

tranphu_quoc

ahci series 7 có cài được k bạn???? hay lỗi màn xanh?? Hoàn toàn được. Từ máy cũ đến máy mới, từ máy yếu đến máy khủng đều được.

Nếu vẫn xuất hiện lỗi màn hình xanh thì đọc hướng dẫn dưới bài viết.

*** Đã Upload được 90% nhưng giờ phải đi xem Chelsea vs Arsenal đã. Trận này rất hay và mình là Fan của Chelsea nên không thể bỏ lỡ. Sẽ Up trước các link đã hoàn thành, hết trận bóng về up 2 Link còn lại, mong các bạn thông cảm ***

Herlbert

mình down 7 part trên kia của bạn về rồi nhưng sao part 2 không phải là .rar mà lại la đuôi part2. 6 part kia thì winrar vẫn nhận la đuôi rar nhưng riêng part 2 bó không nhận. Giúp mình với chủ thớt nhé,,,Thanks

Camdin

mình down 7 part trên kia của bạn về rồi nhưng sao part 2 không phải là .rar mà lại la đuôi part2. 6 part kia thì winrar vẫn nhận la đuôi rar nhưng riêng part 2 bó không nhận. Giúp mình với chủ thớt nhé,,,Thanks Bạn xem lại nhé, Part 2 hoàn toàn bình thường. Mình test thử rồi, không có vấn đề gì cả. banj thử lại thử nha.

caibichthuy

Bạn xem lại nhé, Part 2 hoàn toàn bình thường. Mình test thử rồi, không có vấn đề gì cả. banj thử lại thử nha. Part 2 ok rồi bạn .Còn Part1 nữa mà mình down không được.Bạn xem lại link xem sao nhé

Win của bạn ngốn ram quá,lược bỏ bớt thành phần windows đi,dùng cho nhẹ. Bạn xem lại nhé, RAM trên là đã bao gồm các phần mềm chạy ẩn và nền như IDM, Vietnamese Calendar, DFX,... như vậy là quá nhẹ rồi còn gì nữa/

centaur7208

Part 2 ok rồi bạn .Còn Part1 nữa mà mình down không được.Bạn xem lại link xem sao nhé Hoàn toàn bình thường mà bạn. Nếu vẫn không được thì bạn thử liên kết Part 1 này xem -

thuynguyen_bmt

Hoàn toàn bình thường mà bạn. Nếu vẫn không được thì bạn thử liên kết Part 1 này xem - Link Part1 ở #1 mình down thì báo lỗi như hình này file://localhost/C:/Documents%20and%20Settings/Admin/Desktop/1.JPG

Còn Link Part1 bạn mới Post thì báo lỗi này bạn ah file://localhost/C:/Documents%20and%20Settings/Admin/Desktop/2.JPG

Mình không biết phải làm sao nữa..hic

Penn

ặc post hình sao không được nhưng nói chung không down được bạn à..còn thiếu mỗi Part1 híc Đợi xíu, mình đang up Part 1 lên MF. Link #1 vẫn ngon mà, đâu hiện tượng gì đâu. Thôi để mình up MF cho vậy.

thienan2672000

Thấy gho quá đẹp, nhưng không down được part 1 và part 7.Mong admin coi lại, có thể chuyển qua MF cho mình được không. Thank thật nhiều

Thấy gho quá đẹp, nhưng không down được part 1 và part 7.Mong admin coi lại, có thể chuyển qua MF cho mình được không. Thank thật nhiều đang up qua MF Part 1.

Các chủ đề có liên quan khác