happylife8884

hi vọng là xem được mãi mãi thank chủ thớt nhiều dùng fpt mở port rùi,tắt fw rùi mà sao vẫn hẻm có xem được? ai hưỡng dẫn cái mình dùng cái modem wiffi của tp-link chân thành Thank Ủng hộ hết mình Mọi người xem lại lish cũ nhé. Nếu có kênh khác các kênh của mình mà xem được, thì gửi cho mình để mình tổng hợp nhé. ^^

duykaka54

mình cũng chưa nhập j mà nó báo là thông tin xác thực không hợp lệ là sao nhỉ

trslan_pn

mình cũng chưa nhập j mà nó báo là thông tin xác thực không hợp lệ là sao nhỉ Mình check thì vẫn down bt. Mình sẽ up thêm lên mediafire nữa. Không lo bạn nhé ^^

Nicolas

mình cũng chưa nhập j mà nó báo là thông tin xác thực không hợp lệ là sao nhỉ Mình check thì vẫn down bt. Mình sẽ up thêm lên mediafire nữa. Không lo bạn nhé ^^

win_ha

VCTV 3 chính là kênh Thể Thao TV nhoé còn chưa tìm thấy kênh K+1 ở đâu cả Bạn có kênh nào khác các kênh trên đây không? ^^ Gửi cho mình nhé

Wichamm

VCTV 3 chính là kênh Thể Thao TV nhoé còn chưa tìm thấy kênh K+1 ở đâu cả Bạn có kênh nào khác các kênh trên đây không? ^^ Gửi cho mình nhé

heobong_sieuway

Chán nhể, mình dùng VNPT, ngày xưa cũng xem được 1 thời gian nhưng lâu lắm rồi thì không được

tammao1994

Cái này đào đâu ra K+ ,chủ thớt đừng nhầm kênh K+ với kênh VCTV3 được phát trên K+ nhé

Nguyen_yeu

Mạng vnpt có xem dc không bạn ơi. Mình chạy playlist kênh ra mà ấn vào stream hay play ở từng kênh mà không thấy hiện tượng gì là sao

Các chủ đề có liên quan khác